Bán nhà đất Đường Số 1 – Phường cũ Tân Tạo A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 70 m² 9.5 tỷ

Địa chỉ: Đường Số 1, Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh Đường Số 1, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

9,50 Tỷ 70 m2 (~ 135,71 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

135,71 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN

84,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Số 1 – Phường cũ Tân Tạo A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán Nhà Mặt Tiền Xe Hơi – Gần Quốc Lộ 1a – Bình Tân

Bán nhà mặt tiền xe hơi ngay gần Quốc Lộ 1A, thuộc phường Tân Tạo A, quận Bình Tân. Giá chỉ 9,5 tỷ với diện tích 70 m², rất phù hợp cho gia đình hoặc làm văn phòng.

Mô tả chung

Nhà mới, sạch sẽ, dọn vào ở ngay với kết cấu vững chắc: 1 trệt, 4 lầu, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, xây dựng bê tông cốt thép.

Vị trí

Nằm trong khu dân cư nhà lầu đồng bộ, an ninh, dân trí cao, gần Quốc lộ 1A, tiện lợi cho việc di chuyển đến các quận và tỉnh lân cận.

Tiện ích

Đầy đủ tiện ích xung quanh như bệnh viện, trường học các cấp, chợ, siêu thị và khu mua sắm, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Kết cấu

Nhà được thiết kế khoa học, với các phòng ngủ và nhà vệ sinh hợp lý, có không gian thoáng đãng.

Pháp lý

Đất ở đô thị, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.

Giao thông

Đường trước nhà rộng 5m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.

Phân tích

Với vị trí đẹp cùng tiện ích đầy đủ, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một căn nhà thoải mái hoặc làm văn phòng.

Xem thêm nhà đất

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán đất Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Số 1 – Phường cũ Tân Tạo A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 70 m² 9.5 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
Hẻm xe tải thông – 30m2 – 4 tỷ nhỉnh – bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ An Lạc Quận Bình Tân – Phường mới An Lạc – Thành phố Hồ Chí Minh
Hxh – gần khu tên lửa – 32.4m2 – 2 tầng – 2 phòng ngủ – chỉ 2.75 tỷ tl Bán nhà đất Đường Chiến Lược – Phường Tân Tạo Quận Bình Tân – Phường mới Tân Tạo – Thành phố Hồ Chí Minh

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 63698
Mã bất động sản 63698
Loại bất động sản
Giá 9,50 Tỷ
(~ 135,71 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Số 1, Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh Đường Số 1
Kích thước 5x14x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 70 m2
Số lầu 5
Số phòng 4
Số WC 5

Tổng00
admin-bds