Bán nhà đất Đường Tân Kỳ Tân Quý – Phường cũ Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú – Phường mới Tân Sơn Nhì – Thành phố Hồ Chí Minh 86m2 13.6 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
158,14 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Tân Kỳ Tân Quý – Phường cũ Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú – Phường mới Tân Sơn Nhì – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà hẻm 8m tân kỳ tân quý – gần lê trọng tấn, 6x16m, 6 tầng – 11pn, chỉ 13,6 tỷ.
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.Mô tả chung
Bán nhà mặt tiền hẻm nhựa 8m – đường Tân Kỳ Tân Quý, gần ngã tư Lê Trọng Tấn, di chuyển qua Aeon Tân Phú chỉ 5 phút, cách trường Đại Học Công Nghệ chỉ 500m, phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú.Vị trí
Đường trước nhà hẻm 8m, xe hơi đỗ ngày đêm, gần mặt tiền đường.Tiện ích
Bất động sản phù hợp khách mua ở + Làm văn phòng công ty, chuyển đổi làm CHDV cho thuê rất phù hợp.Kết cấu
Kết cấu nhà 6 tầng đúc BTCT kiên cố + Có thang máy + Tầng hầm, nhà có 11 phòng ngủ, phòng khách – xe hơi đỗ trong nhà.Pháp lý
Nhà sổ hồng chính chủ, sổ nở hậu cực đẹp, đất quy hoạch là đất ở, mua bán công chứng nhanh trong ngày.Giao thông
Khách xem thông tin đúng nhu cầu tìm mua, vui lòng liên hệ để được hỗ trợ tốt nhất và cập nhật giá bán mới nhất.Phân tích
Giá nhà chào bán cập nhật liên tục, khách liên hệ để được cập nhật giá cả. xem thêm nhà đất xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán đất Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Tân Kỳ Tân Quý – Phường cũ Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú – Phường mới Tân Sơn Nhì – Thành phố Hồ Chí Minh 86m2 13.6 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Thoại Ngọc Hầu – Phường cũ Phú Thạnh Quận Tân Phú – Phường mới Phú Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 48m2 8.1 tỷ
– Bán nhà đất Đường Phú Thọ Hoà – Phường cũ Phú Thọ Hòa Quận Tân Phú – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 156 m² giá 82000000
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
48166
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
Loại bất động sản
Bán đất
Giá
13,60 Tỷ
(~ 158,14 Tr/m²)
(~ 158,14 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Tân Sơn Nhì, TP HCM Tân Kỳ Tân Quý
Kích thước
6x16x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
86 m2
Số lầu
6
Số phòng
11
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |