Bán nhà đất Đường Tân Kỳ Tân Quý – Phường cũ Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú – Thành phố Hồ Chí Minh 32 m² 5.6 tỷ

Địa chỉ: Đường Tân Kỳ Tân Quý, Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh Tân Kỳ Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

5,60 Tỷ 32 m2 (~ 175 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

175 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ

130 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Tân Kỳ Tân Quý – Phường cũ Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán nhà HXH Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú

Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. Nhà HXH đường Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú với diện tích 32 m² được thiết kế hợp lý với 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, một phòng khách và bếp vừa đủ không gian cho một gia đình. Vị trí nhà nằm gần chợ Sơn Kỳ, giúp cư dân dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích xung quanh.

Mô tả chung

Bán nhà HXH Tân Kỳ Tân Quý, 4m x 8m, 2 tầng, chưa đầy một năm tuổi. Mặt tiền rộng, không gian thoáng mát.

Vị trí

Khu vực: Tân Kỳ Tân Quý, gần các tuyến đường chính như Lê Trong Tấn, Trường Chinh, thuận lợi cho việc di chuyển.

Tiện ích

Gần trường học, chợ, các khu dịch vụ xung quanh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu của cư dân.

Kết cấu

Nhà 1 trệt, 1 lầu, ban công rộng rãi, kiến trúc hiện đại

Pháp lý

Sổ hồng vuông vức, công chứng ngay.

Giao thông

Đường rộng, dễ di chuyển, không tắc nghẽn.

Phân tích

Với giá 5.6 tỷ và được thỏa thuận với khách thiện chí, đây là một cơ hội tốt để sở hữu một căn nhà tuyệt vời tại khu vực sầm uất và tiện nghi. Xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. Xem thêm nhà đất.

Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Tân Kỳ Tân Quý – Phường cũ Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú – Thành phố Hồ Chí Minh 32 m² 5.6 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
Mặt tiền kinh doanh giáp lê thúc hoạch – Đườ… – Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Bán nhà đất Đường Bình Long – Phường cũ Phú Thọ Hòa Quận Tân Phú – Phường mới Phú Thọ Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh 70m2 6.5 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 56395
Mã bất động sản 56395
Loại bất động sản
Giá 5,60 Tỷ
(~ 175 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Tân Kỳ Tân Quý, Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh Tân Kỳ Tân Quý
Kích thước 4x8x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 32 m2
Số phòng 3
Số WC 2

Tổng00
admin-bds