Bán nhà đất Đường Thạnh Xuân 25 – Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 52m² 5.25 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
100,96 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 12
71,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Thạnh Xuân 25 – Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà hẻm xe hơi 6m giảm chào sâu mới dọn vào ở ngay Thạnh Xuân 25- Quận 12
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.Mô tả chung
Chủ gấp bán hạ chào 300 triệu (giá cũ 5 tỷ 55), diện tích 52 m², hẻm chuẩn 6m, sát đường xe tải tránh chỉ 20m.Vị trí
Vị trí Thạnh Xuân 25 đang mở rộng nối dài Lê Thị Riêng nên thuận tiện qua Gò Vấp 7 phút xe máy.Tiện ích
Dân trí cao – không ngập nước – gần trường học các cấp.Kết cấu
Nhà còn khá mới – full nội thất chỉ việc dọn vào ở ngay.Pháp lý
Pháp lí chuẩn – hoàn công đủ – không lộ giới – không quy hoạch.Giao thông
Tiện lợi di chuyển qua các khu vực lân cận.Phân tích
Cơ hội sở hữu nhà riêng với giá hợp lý tại khu vực Quận 12. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Thạnh Xuân 25 – Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 52m² 5.25 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 12 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ Hiệp Thành Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 331m² 17 tỷ
– Nhà đẹp giá tốt chính chủ cần bán tại Đường Đông Hưng Thuận 2 – Phường cũ Đông Hưng Thuận Quận 12 – Phường mới Đông Hưng Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh 186m2 20.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
48687
Mã bất động sản
48687
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 12
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
5,25 Tỷ
(~ 100,96 Tr/m²)
(~ 100,96 Tr/m²)
Địa chỉ
Thạnh Xuân 25, Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh Thạnh Xuân 25
Diện tích công nhận
52 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |