Bán nhà đất Đường Tôn Đản – Phường cũ Khánh Hội Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 42 m² 4.15 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
98,81 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 4
117 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Tôn Đản – Phường cũ Khánh Hội Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ Q4 04 TẤM
Bán nhà đẹp, khu vực Quận 4, Hồ Chí Minh với tổng diện tích 42 m². Ngôi nhà thiết kế 4 tầng, có 4 phòng ngủ và 3 phòng vệ sinh, đảm bảo đầy đủ công năng cho gia đình. Nhà nằm trong khu dân cư, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng hoàn công.Mô tả chung
Diện tích sử dụng là 42m² với căn góc 03 mặt tiền, nhà được thiết kế 1 trệt, 2 lầu, và sân thượng thoáng mát. Hướng Đông – Bắc, ô tô có thể đỗ sát nhà.Vị trí
Cách phố đi bộ Nguyễn Huệ Quận 1 chỉ mất 5 phút đi xe. Vị trí rất thuận tiện cho việc di chuyển, gần chợ và trường học.Tiện ích
Khu vực dân cư đông đúc, gần các tiện ích như chợ, trường học, và các dịch vụ cần thiết khác.Kết cấu
Ngôi nhà bao gồm 04 phòng ngủ, 03 WC, thiết kế hiện đại.Pháp lý
Nhà có sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.Phân tích
Với mức giá 4.15 tỷ cho một căn nhà đẹp trong khu vực trung tâm, ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. Thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở vừa tiện nghi vừa yên tĩnh. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Tôn Đản – Phường cũ Khánh Hội Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 42 m² 4.15 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 4 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Tôn Đản – Phường cũ Khánh Hội Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 45 m² 4.5 tỷ
– Nhà mới 100 tôn đản quận 4 – Bán nhà đất Đường Tôn Đản – Phường cũ 16 Quận 4 – Phường mới 16 – Thành phố Hồ Chí Minh 11m2 1.6 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
50436
Mã bất động sản
50436
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 4
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
4,15 Tỷ
(~ 98,81 Tr/m²)
(~ 98,81 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Tôn Đản, Khánh Hội Tôn Đản
Diện tích công nhận
42 m2
Số lầu
4
Số phòng
4
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |