Bán nhà đất Đường Trần Cao Vân – Phường cũ T… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá Dưới 3 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
32,86 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THANH KHÊ
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Trần Cao Vân – Phường cũ Thanh Khê – Thành phố Đà Nẵng
Bán Nhà K814 Trần Cao Vân – Thanh Khê – Giá Chỉ 2.3 Tỷ
Nhà đẹp, nằm trong khu vực dân cư đông đúc, an ninh, gần biển, gần chợ và trường học. Với diện tích 42 m², nhà cấp 4 có gác đúc, gồm 2 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng thờ, sân phơi và sân để xe. Hướng Đông, kiệt rộng 2.5m, cách kiệt ô tô 20m – kiệt thông ra Nguyễn Tất Thành và Yên Khê. Giá bán là 2.3 tỷ – thương lượng nhẹ.Mô tả chung
Nhà nằm trong khu vực an ninh tốt, thuận tiện di chuyển đến các điểm du lịch và tiện ích xung quanh.Vị trí
Địa chỉ tại Đường 2/9, Thanh Khê Đông, Đà Nẵng.Tiện ích
Gần biển, chợ, trường học, khu phố an ninh.Kết cấu
Nhà cấp 4, 2 phòng ngủ, 2 WC.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng đến các khu vực trung tâm.Phân tích
Thị trường nhà đất khu vực Thanh Khê đang phát triển, với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Trần Cao Vân – Phường cũ T… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá Dưới 3 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thanh Khê – Đà Nẵng :
– Bán đất đường Nguyễn Như Hạnh – Quận Thanh Khê – Thành phố Đà Nẵng 71 m² 2750 triệu
– Sang Shop Quần Áo Đường Lê Duẩn – Phường cũ Tân Chính Quận Thanh Khê – Thành phố Đà Nẵng – Diện tích 60m² – Giá 120 triệu
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
54033
Mã bất động sản
54033
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Thanh Khê
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
1,38 Tỷ
(~ 32,86 Tr/m²)
(~ 32,86 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 2/9, Thanh Khê Đông, Đà Nẵng Đường 2/9
Diện tích công nhận
42 m2
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |