Bán nhà đất Đường Tùng Thiện Vương – Phường cũ 13 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 42m² giá 5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
119,05 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 8
78 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Tùng Thiện Vương – Phường cũ 13 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà cũ tiện sửa chữa hoặc xây mới tại Quận 8, Hồ Chí Minh với diện tích 42m² đang chờ đón chủ nhân mới. Địa chỉ nằm ở hẻm thông thoáng, cách mặt tiền chỉ 50m, rất thuận tiện di chuyển. Khu vực an ninh, gần chợ và trường học, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng.Mô tả chung
Nhà có kết cấu trệt và lầu đúc, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 toilet, ban công rộng rãi hướng ra ngoài.Vị trí
Đường Tùng Thiện Vương, Quận 8, Hồ Chí Minh, vị trí đắc địa thuận lợi đi lại.Tiện ích
Khu dân cư đông đúc, gần chợ, gần trường, thuận tiện cho việc sinh hoạt.Kết cấu
Nhà có kết cấu chắc chắn, có thể sửa chữa theo nhu cầu của chủ mới.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Dễ dàng di chuyển tới các quận lân cận thông qua các tuyến đường lớn.Phân tích
Đây là cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà vừa ở vừa có khả năng sinh lời. Xem thêm nhà đấtTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. Xem thêm nhà đất
Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Tùng Thiện Vương – Phường cũ 13 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 42m² giá 5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy – Phường 9 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 64m² giá 3.95 tỷ
– Nhà 3.6 10m/2lầu/st hẻm thẳng âu dương lân p3q8 Bán nhà đất Đường Âu Dương Lân – Phường cũ 3 Quận 8 – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 36m2 6.3 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63519
Mã bất động sản
63519
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 8
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
5 Tỷ
(~ 119,05 Tr/m²)
(~ 119,05 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Tùng Thiện Vương, 13, Quận 8, Hồ Chí Minh Tùng Thiện Vương
Kích thước
3.45x12.5x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
42 m2
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |