Bán nhà đường nguyễn duy trinh – Phường cũ Long Trường Quận 9 – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 154m2 giá 8.95 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
58,12 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 9
84,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường nguyễn duy trinh – Phường cũ Long Trường Quận 9 – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà đường nguyễn duy trinh, phường long trường, q9, thủ đức, tp hcm. dt 154m2, 3 tầng, sổ
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. nMô tả chung: Căn nhà nằm trên đường Nguyễn Duy Trinh, phường Long Trường, quận 9, TP.HCM. Với diện tích 154m2, nhà 3 tầng, có sân để xe hơi, phòng khách, bếp, 8 phòng ngủ, phòng thờ và 4 toilet. nVị trí: Nhà nằm gần UBND, trường học và chợ, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày. nTiện ích: Khu vực dân cư đông đúc, gần các tiện ích như chợ, trường học, giúp cho cuộc sống trở nên dễ dàng hơn. nKết cấu: Nhà 3 tầng, thiết kế rộng rãi, thoải mái cho cả gia đình lớn hoặc cho thuê phòng. nPháp lý: Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, không lo nghĩ gì. nGiao thông: Kết nối thuận tiện đến các khu vực lân cận, dễ dàng di chuyển. nPhân tích: Cơ hội đầu tư tốt với giá chỉ 8.95 tỷ, sổ hồng rõ ràng, không cần lo lắng về pháp lý. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#). nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 9 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đường nguyễn duy trinh – Phường cũ Long Trường Quận 9 – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 154m2 giá 8.95 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 9 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 9 – TP Hồ Chí Minh :
– PKD Vinhomes Grand Park Q.9 cập nhật giỏ hàng nội bộ The Beverly, giá chỉ từ 2.45 tỷ diện tích 79m2 – Bán nhà đất Đường Vinhomes Grank Park – Phường cũ Quận 9 – Phường mới Quận 9 – Thành phố Hồ Chí Minh
– Bán nhanh căn hộ 2PN 79m2 The Beverly giá chỉ 3.8 tỷ view nội khu cực chill, thanh toán 15 ký HĐMB – Bán nhà đất Đường Vinhomes Grank Park – Phường cũ Không xác định – Quận 9 – Phường mới Không xác định – Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
55818
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 9
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
8,95 Tỷ
(~ 58,12 Tr/m²)
(~ 58,12 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Nguyễn Duy Trinh, Long Trường, TP HCM Đường Nguyễn Duy Trinh
Diện tích công nhận
154 m2
Số lầu
3
Số phòng
8
Số WC
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |