Bán nhà hẻm 3,5m đường Trường Chinh, gần Cộng Hòa,… – Bán nhà trong hẻm – ngõ Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 7 – 10 tỷ

Địa chỉ: Ủy ban nhân dân Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

6,80 Tỷ 60 m2 (~ 113,33 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

113,33 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ

130 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán nhà hẻm 3,5m đường Trường Chinh, gần Cộng Hòa, chỉ cách Siêu thị Go Trường Chinh 400m. Ngôi nhà tọa lạc tại Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, nơi có nhiều tiện ích xung quanh như trường học, bệnh viện và các khu vui chơi giải trí.

Với diện tích 5x12m, ngôi nhà được xây dựng 4 tầng kiên cố, đầy đủ nội thất. Có 4 phòng ngủ3 WC, rất phù hợp cho gia đình đông người hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái.

Đường trước nhà rộng 4m, hẻm vào 3,5m, chỉ cách mặt tiền đường Trường Chinh 50m. Ngôi nhà có sổ hồng chính chủ, sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ, mua bán công chứng nhanh chóng.

Khách hàng chỉ cần xách vali vào ở ngay, không cần phải sửa chữa gì thêm. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà tại TP HCM.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này với giá chỉ 6,8 tỷ (thương lượng chính chủ). Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ tốt nhất và cập nhật giá nếu có biến động từ gia chủ.

Miễn tiếp trung gian – môi giới. Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber.

Bán nhà trong hẻm – ngõ Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 7 – 10 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà hẻm 3,5m đường Trường Chinh, gần Cộng Hòa,… – Bán nhà trong hẻm – ngõ Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 7 – 10 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong hẻm – ngõ Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 7 – 10 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
Nhà Bán Tuyệt Đẹp Đường Chế Lan Viên, Tân Phú Chỉ … – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Bán nhà hẻm 4m Nguyễn Súy – gần chợ Tân Hươn… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 10 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 30449
Loại bất động sản
Giá 6,80 Tỷ
(~ 113,33 Tr/m²)
Kích thước 3x12x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 60 m2
Số lầu 4
Số phòng 4
Số WC 3
Đường/Hẻm rộng 4+ mét