Bán nhà hẻm ô tô Thành Thái Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh 40 m2 10.6 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
83,46 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 10
208 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà hẻm ô tô Thành Thái – Quận 10 – 4 x 10m (40 m2) – 10.6 tỷ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp và tiện nghi tại trung tâm thành phố. Với diện tích đất 40 m2 và diện tích xây dựng lên đến 127 m2, ngôi nhà được thiết kế 5 tầng, lô góc, có sân thượng và thang máy, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.
Vị trí của ngôi nhà rất thuận lợi, nằm trong khu vực Phường Diên Hồng, Quận 10, gần nhiều tiện ích như công viên Quận 10, Đại học Bách Khoa, Trung tâm thương mại Sư Vạn Hạnh, và Bệnh viện 115, Viện tim TPHCM.
Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng và hoàn công đầy đủ, giúp bạn yên tâm khi quyết định mua. Giá bán hiện tại là 10.6 tỷ, đã giảm 3.4 tỷ so với giá gốc.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này. Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!
Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận 10 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà hẻm ô tô Thành Thái Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh 40 m2 10.6 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận 10 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 10 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà hẻm xe hơi Phường Hòa Hưng Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh 50 m2 12.9 tỷ
– Bán nhà riêng Phường 11 Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh 86m² giá 14.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
40020
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 10
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
10,60 Tỷ
(~ 83,46 Tr/m²)
(~ 83,46 Tr/m²)
Kích thước
4x10x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
127 m2
Số lầu
5
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |