Bán nhà HXH 5m Lê Văn Quới, Bình Tân – Đầu t… – Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Địa chỉ: Lê Văn Quới, Bình Trị Đông A, Ho Chi Minh City Lê Văn Quới, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

6,40 Tỷ 60 m2 (~ 106,67 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

106,67 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN

84,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Nhà HXH mặt tiền Lê Văn Quới nổi bật với 60m², thiết kế hiện đại và sang trọng, là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn cùng nhau tận hưởng cuộc sống đô thị tiện nghi.

Tổng quan: Bất động sản này có diện tích 60m² (4×15), kết cấu 5 tầng chắc chắn với 5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh. Nhà được xây dựng theo tiêu chuẩn BTCT, không gian thông thoáng, tiện nghi đầy đủ.

📍 Vị trí & Kết nối: Nằm trên đường Lê Văn Quới, thuộc phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân, bất động sản chỉ cách các trục đường lớn như Lê Văn Quới, Hòa Bình, và đường Ngã 4 Bốn Xã. Vị trí lý tưởng này còn gần các địa điểm như chợ, siêu thị, UBND Quận, ngân hàng và bệnh viện, chịu sự kết nối dễ dàng tới các quận lân cận như Tân Phú và Quận 6. Khu vực an ninh, với hẻm rộng 5m, phương tiện di chuyển thuận lợi.

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber.

Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà HXH 5m Lê Văn Quới, Bình Tân – Đầu t… – Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà đẹp mới xây tại Chiến Lược, Bình Tân &#821… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Tân Kỳ Tân Quý – Cơ Hội Vàn… – Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 33092
Mã bất động sản 33092
Loại bất động sản
Giá 6,40 Tỷ
(~ 106,67 Tr/m²)
Địa chỉ Lê Văn Quới, Bình Trị Đông A, Ho Chi Minh City Lê Văn Quới
Diện tích công nhận 60 m2
Số lầu 5
Số phòng 5
Số WC 5

Tổng00
admin-bds