Bán Nhà HXH Thông Huỳnh Văn Nghệ, Tân Bình, 100m2,… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ

Địa chỉ: Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Xem bản đồ

11,90 Tỷ 100 m2 (~ 119 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

119 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN BÌNH

156 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán Nhà HXH Thông Huỳnh Văn Nghệ, Tân Bình

Diện tích khủng 100m2, ngang 6m, thiết kế 4 tầng mới.

Vị trí nhà nằm ngay trung tâm Tân Bình, gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện di chuyển qua Phan Huy Ích, Phạm Văn Bạch, Trường Chinh… Chỉ 11.9 tỷ, thương lượng!

Nhà thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, không gian thoáng mát.

Còn nhiều tiện ích xung quanh, thích hợp đầu tư hoặc ở. Liên hệ với ‘Tuấn Cuội BĐS’ để được tư vấn miễn phí và hướng dẫn.

Đào tạo Video Marketing FREE 100% và ‘Nhận ký gửi + mua bán nhà phố chính chủ ở TPHCM & Đà Nẵng’.

Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán Nhà HXH Thông Huỳnh Văn Nghệ, Tân Bình, 100m2,… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà mặt phố Trần Thị Trọng, Tân Bình – 6… – Bán nhà mặt phố Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Bán Nhà HXH Thông Nguyễn Thái Bình, Tân Bình &#821… – Bán nhà trong hẻm – ngõ Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 10 – 15 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 21507
Loại bất động sản
Giá 11,90 Tỷ
(~ 119 Tr/m²)
Địa chỉ Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Huỳnh Văn Nghệ
Kích thước 6 mx16.7 mx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 100 m² m2
Số lầu 4
Số phòng 4
Số WC 5
Ghi chú riêng Nhà chính chủ, pháp lý chuẩn.

Tổng00
admin-bds