Bán nhà Lê Văn Sỹ Phường 13 Quận Phú Nhuận Thành Phố Hồ Chí Minh 32 m2 6.3 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
196,88 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN PHÚ NHUẬN
182 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận Phú Nhuận, Thành Phố Hồ Chí Minh. Với giá bán 6.3 tỷ, căn nhà có diện tích 32 m2, được thiết kế thông minh với 3 tầng, tối ưu công năng sử dụng.
Vị trí căn nhà cực kỳ thuận lợi, nằm trong hẻm rộng 4 mét, chỉ cách vài căn ra hẻm ô tô, thông với đường Huỳnh Văn Bánh. Khu dân cư hiện hữu, an ninh và yên tĩnh, rất phù hợp cho gia đình sinh sống.
Tiện ích xung quanh rất phong phú, gần siêu thị, chợ, trường học, ngân hàng và công an, đảm bảo cuộc sống tiện nghi cho cư dân.
Pháp lý của căn nhà rất rõ ràng, sổ hồng mới đẹp, dự kiến hoàn thiện vào năm 2026. Đây là một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng tại khu vực này.
Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và nhận thêm thông tin chi tiết!
Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Phú Nhuận – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà Lê Văn Sỹ Phường 13 Quận Phú Nhuận Thành Phố Hồ Chí Minh 32 m2 6.3 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Phú Nhuận – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Phú Nhuận – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà Phường 17 Quận Phú Nhuận Thành Phố Hồ Chí Minh – 57m2 – 4.5 tỷ
– Bán nhà mặt phố Lê Tự Tài Phường 4 Quận Phú Nhuận Thành Phố Hồ Chí Minh 40 m² giá 9.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
39850
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Phú Nhuận
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
6,30 Tỷ
(~ 196,88 Tr/m²)
(~ 196,88 Tr/m²)
Kích thước
3.5x9x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
32 m2
Số lầu
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |