Bán nhà mặt phố Đường 41 – Phường cũ 9 Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 170 m² – Giá 98 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
576,47 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 4
117 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 41 – Phường cũ 9 Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố Đường 41, Quận 4 – Vị Trí Đẹp kinh doanh
Nhà mặt tiền đường 41, phường 9, quận 4, Hồ Chí Minh với diện tích 170m² rất thích hợp cho việc kinh doanh và đầu tư. Kết cấu bao gồm 1 trệt và 1 lầu, vị trí đẹp thuận lợi xây mới lại. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng chính chủ. Giá bán 98 tỷ có thể thương lượng nhẹ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai muốn sở hữu một mặt bằng đắc địa tại khu vực này.Mô tả chung
Dự án này đem đến một sản phẩm nhà phố nổi bật đáp ứng nhu cầu kinh doanh đa dạng.Vị trí
Địa chỉ tại Đường 41, phường 9, quận 4, Hồ Chí Minh rất dễ dàng di chuyển và tiếp cận.Tiện ích
Khu dân cư đông đúc, gần chợ, trường học và các dịch vụ tiện ích xung quanh.Kết cấu
Nhà được xây dựng 1 trệt và 1 lầu, đẹp và tiện nghi.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng.Giao thông
Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận và trung tâm thành phố.Phân tích
Đầu tư vào bất động sản này là một lựa chọn thông minh khi vị trí và pháp lý vững chắc. Xem thêm nhà đất và Xem thêm thông tin bất động sản. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà mặt phố Đường 41 – Phường cũ 9 Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 170 m² – Giá 98 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 4 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Bến Vân Đồn – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 52 m² 6.9 tỷ
– Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ 14 Quận 4 – Phường mới 14 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 39m2 giá 4250000000
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
58652
Mã bất động sản
58652
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 4
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
98 Tỷ
(~ 576,47 Tr/m²)
(~ 576,47 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 41, Phường 9, Quận 4, Hồ Chí Minh 41
Diện tích công nhận
170 m2
Số lầu
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |