Bán nhà mặt phố Đường Nguyễn Thiện Thuật – Phường cũ 3 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 94 m² 41.5 tỷ

Địa chỉ: Đường Nguyễn Thiện Thuật, 3, Quận 3, Hồ Chí Minh Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

41,50 Tỷ 94 m2 (~ 441,49 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

441,49 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 3

234 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 2
Thumb
Thumb

Thông tin mô tả

Bán nhà mặt phố Đường Nguyễn Thiện Thuật – Phường cũ 3 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán Nhà 4 Tầng MTKD Đ.Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3 – Chính Chủ Xưa – Vị Trí Vip Nhất Tại Cung…

Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. Đây là một siêu phẩm hiếm bán, mặt tiền kinh doanh Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3 – chính chủ. Diện tích 94 m² với kết cấu 4 tầng – sân thượng, vị trí vip nhất tại cung đường này. Hưởng trọn tiện ích trung tâm Quận 1, khu vực tập trung building lớn, nhà hàng nổi tiếng, kinh doanh đa ngành siêu đỉnh.

Mô tả chung

Giá chào bán: 41,5 tỷ. Tính năng nổi bật của bất động sản này là sổ hồng hoàn công chuẩn, đất full thổ cư, công chứng ngay.

Vị trí

Nằm tại đường Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3, Hồ Chí Minh, nơi có vị trí chiến lược cho việc kinh doanh và phát triển.

Tiện ích

Các tiện ích xung quanh bao gồm nhà hàng, quán cà phê, và các dịch vụ khác phục vụ cho nhu cầu sống.

Kết cấu

Nhà được thiết kế 4 tầng với không gian thoáng đãng và thiết kế hiện đại.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.

Giao thông

Di chuyển thuận lợi đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.

Phân tích

Đây là một cơ hội đầu tư tốt cho những ai muốn sở hữu bất động sản tại khu vực trung tâm. Đừng bỏ lỡ! Xem thêm nhà đất

Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà mặt phố Đường Nguyễn Thiện Thuật – Phường cũ 3 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 94 m² 41.5 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 3 – TP Hồ Chí Minh :
Nhà đường số 4 cư xá đô thành phường 4 cũ quận 3 – Bán nhà đất Đường Số 4 – Phường cũ 4 Quận 3 – Phường mới 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 31m2 7350000000
nhà âu dương lân gần parc mall – dt 54m – nhỉnh 6 tỷ Bán nhà đất Đường Âu Dương Lân – Phường cũ 3 – Quận 3 – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 57940
Mã bất động sản 57940
Loại bất động sản
Giá 41,50 Tỷ
(~ 441,49 Tr/m²)
Địa chỉ cung này
Kích thước 4x23x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 94 m2
Số lầu 4

Tổng00
admin-bds