Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Công, Gò Vấp – Đầ… – Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 10 – 15 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
161,90 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN GÒ VẤP
110,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền đường Nguyễn Văn Công, phường 3, quận Gò Vấp, TP HCM. Với diện tích 105,8m², nở hậu 6,6m, bất động sản này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn là nơi lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh sầm uất. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như chợ, trường học và các trung tâm thương mại lớn, tạo điều kiện thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh. Với kết cấu 1 lầu và 8 phòng cho thuê, bất động sản này đang tạo ra dòng tiền ổn định khoảng 30 triệu đồng mỗi tháng. Đây là một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư hoặc mở văn phòng, căn hộ dịch vụ. Giá bán là 17 tỷ đồng, có thương lượng tốt cho khách hàng thiện chí. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá cao trong khu vực trung tâm này. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% )
Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Công, Gò Vấp – Đầ… – Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 10 – 15 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 3 – TP Hồ Chí Minh :
– Giảm ngay 1 tỷ – Lô góc 2 mặt tiền 6 tầng có… – Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 40 – 80 tỷ
– Bán nhà hxh Trần Thái Tông ngang gần 4m 4 tầng sát… – Bán nhà trong hẻm – ngõ Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 3 – 5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
20714
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Gò Vấp, Quận 3
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
17 Tỷ
(~ 161,90 Tr/m²)
(~ 161,90 Tr/m²)
Kích thước
5x25x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
105 m2
Số lầu
1
Số phòng
8
Thu nhập từ bđs
30
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |