Bán nhà mặt phố Quận 7 Hồ Chí Minh diện tích 138 m² giá 21 tỷ

Địa chỉ: Ủy ban nhân dân Quận 7, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

21 Tỷ 138 m2 (~ 152,17 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

152,17 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 7

123,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán nhà mặt phố Quận 7 với diện tích 138 m², tọa lạc tại số 122 Bùi Văn Ba, giá chỉ 21 tỷ. Đây là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà đẹp để đầu tư hoặc kinh doanh.

Vị trí

Bán nhà Quận 7 nằm ở vị trí đắc địa, trên trục đường chính Bùi Văn Ba, với chiều dài 23m và chiều rộng 5,4m. Hướng Bắc, đường rộng 20m, khu vực có nhiều tiện ích xung quanh, gần chợ và trường học, phù hợp cho cả nhu cầu sinh sống và kinh doanh.

Tiện ích

Căn nhà này nằm trong khu dân cư đông đúc, xung quanh có đầy đủ các tiện ích như chợ, siêu thị và trung tâm thương mại. Đặc biệt, với việc nhà đang cho thuê với giá 26 triệu/tháng, bạn có thể thu hồi vốn nhanh chóng.

Kết cấu

Nhà được xây dựng với kết cấu trệt + 2 lầu, có mái che thang, bố trí hợp lý với 4 phòng ngủ và 4 phòng vệ sinh. Diện tích công nhận 138,4 m², nở hậu 5,74m, tạo cảm giác thoải mái cho không gian sống tại đây.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, thuận tiện trong việc chuyển nhượng.

Giao thông

Vị trí nhà dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm, thuận tiện cho việc đi lại hàng ngày.

Kết luận

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một căn nhà mặt phố Quận 7 với giá 21 tỷ, pháp lý rõ ràng và vị trí đắc địa. Chi tiết xin liên hệ để được tư vấn thêm.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Bán nhà mặt phố Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà mặt phố Quận 7 Hồ Chí Minh diện tích 138 m² giá 21 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 7 – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà Phường Tân Thuận Đông Quận 7 Thành Phố Hồ Chí Minh – Diện tích 58m2 – Giá 6.35 tỷ
Nhà 3 tầng khu Sài Gòn Mới, hẻm xe hơi, cạnh quận 7 – Diện tích 50m2 – Giá 6,8 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 43007
Mã bất động sản 43007
Loại bất động sản
Giá 21 Tỷ
(~ 152,17 Tr/m²)
Kích thước 5x23x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 138 m2
Số lầu 3
Số WC 4

Tổng00
admin-bds