Bán nhà mặt tiền Gò Dầu Quận Tân Phú Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 74m2 giá 10,7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
144,59 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà mặt tiền đường Gò Dầu, phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Thành Phố Hồ Chí Minh. Nhà nằm gần Tân Quý, chỉ cách Aeon Tân Phú 500m, thuận tiện di chuyển. Với diện tích 4,5×17,5m, nhà có kết cấu 3 tầng vững chắc, bao gồm 4 phòng ngủ và 3 WC. Hiện tại, nhà đang cho thuê nguyên căn với giá 22 triệu/tháng. Chủ nhà hạ giá còn 10,7 tỷ (có thương lượng). Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, mua bán công chứng nhanh chóng. Đây là một bất động sản lý tưởng cho khách hàng muốn đầu tư, cho thuê hoặc làm văn phòng công ty. Hãy liên hệ để được hỗ trợ nhanh nhất. Cam kết tin đăng đúng sự thật 100%. Miễn trung gian – môi giới.
Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà mặt tiền Gò Dầu Quận Tân Phú Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 74m2 giá 10,7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà mặt phố Trần Văn Giáp Hiệp Tân Quận Tân Phú Thành Phố Hồ Chí Minh 108 m² giá 11.9 tỷ
– Bán nhà hẻm 8m Tân Kỳ Tân Quý Quận Tân Phú Thành Phố Hồ Chí Minh 86m2 giá 13,6 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
39942
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
10,70 Tỷ
(~ 144,59 Tr/m²)
(~ 144,59 Tr/m²)
Kích thước
4.5x17.5x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
74 m2
Số lầu
3
Số phòng
4
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |