Bán nhà mặt tiền Kinh Doanh Hòa Hảo Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh – 28m2 – 10,8 tỷ

Địa chỉ: Bán nhà mặt tiền Kinh Doanh Hòa Hảo Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh – 28m2 – 10,8 tỷ Xem bản đồ

10,80 Tỷ 28 m2 (~ 385,71 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

385,71 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 10

208 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán nhà mặt tiền Kinh Doanh Hòa Hảo Quận 10, một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một tài sản kinh doanh sinh lời. Với diện tích 28m2, nhà nằm ở vị trí đắc địa, khu vực sầm uất, đông khách, thuận tiện cho việc kinh doanh.

Vị trí

Nhà tọa lạc trên mặt tiền đường Hòa Hảo, Quận 10, nơi nổi tiếng với các hoạt động kinh doanh ăn uống. Đây là khu vực có lưu lượng người qua lại lớn, rất thích hợp cho các mô hình kinh doanh như quán ăn, café, shop, spa…

Tiện ích

Với diện tích 3.15m x 10m, công nhận 23.8m2 và sàn 77.7m2, nhà được thiết kế 1 lửng, 2 lầu, hiện đang khai thác kinh doanh tốt. Mặt tiền đẹp, dễ nhận diện thương hiệu, giúp thu hút khách hàng. Khu vực luôn đông đúc, tạo điều kiện thuận lợi cho việc tạo doanh thu.

Kết cấu

Nhà được xây dựng kiên cố với kết cấu 1 lửng, 2 lầu, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh khác nhau.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Giao thông

Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Kết luận

Giá bán 10,8 tỷ (thương lượng), là mức giá hợp lý trong khu vực, phù hợp cho việc đầu tư và khai thác ngay. Nếu bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời, đừng bỏ lỡ căn nhà này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Bán nhà mặt phố Quận 10 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà mặt tiền Kinh Doanh Hòa Hảo Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh – 28m2 – 10,8 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 10 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 10 – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà hẻm xe hơi Phường 15 Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh, 40 m2, 8 tỷ
Bán nhà Phường 9 Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh Diện tích 50 m² Giá 8 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 40692
Loại bất động sản
Giá 10,80 Tỷ
(~ 385,71 Tr/m²)
Kích thước 3.15x10x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 28 m2
Diện tích SD 77.7 m2
Số lầu 3