Bán Nhà Phố Thương Mại – Cạnh Siêu Thị Lotte… – Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng 150m2 giá 10 – 15 tỷ

Địa chỉ: Bán Nhà Phố Thương Mại – Cạnh Siêu Thị Lotte Halla Jade Residences 150m2 10 tỷ Xem bản đồ

10 Tỷ 150 m2 (~ 66,67 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

66,67 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN HẢI CHÂU

130 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 4

Thông tin mô tả

Mô hình nhà phố thương mại tại thị trường Đà Nẵng đang được nhà đầu tư, quý khách hàng săn đón quan tâm trong thời gian quan. Đặc biệt đối với những dự án đắc địa ngay tại trung tâm thành phố Đà Nẵng, ven sông Hàn thơ mộng.

Vị trí

Halla Jade Residences tọa lạc tại Q.Hải Châu, Đà Nẵng, gần siêu thị Lotte và các tiện ích khác. Đây là khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống.

Tiện ích

Hệ thống tiện ích 5* bao gồm Công viên Châu Á, trung tâm vui chơi giải trí Helio Center, và quảng trường trung tâm tượng đài 2/9. Cách sông Hàn chỉ 30m, đối diện quảng trường bắn pháo hoa quốc tế, tạo nên không gian sống lý tưởng cho cư dân.

Kết cấu

Các căn nhà phố thương mại được thiết kế tiêu chuẩn Châu Âu, diện tích mỗi căn 6×25=150m2, nhà xây 4 tầng, không gian thoáng rộng để thiết kế vừa ở vừa kết hợp kinh doanh. Sổ đỏ có sẵn, pháp lý rõ ràng.

Pháp lý

Pháp lý của dự án rất rõ ràng, với sổ hồng riêng cho từng căn, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Giao thông

Tuyến đường chính kết nối ra biển, Furama Resort, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.

Kết luận

Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà phố thương mại tại Đà Nẵng. Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!
FLYCAM THỰC TẾ DỰ ÁN: Xem tại đây
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng 150m2 giá 10 – 15 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán Nhà Phố Thương Mại – Cạnh Siêu Thị Lotte… – Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng 150m2 giá 10 – 15 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng 150m2 giá 10 – 15 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Hải Châu – Đà Nẵng :
Bán nhà riêng Phường Hải Châu Quận Hải Châu Thành Phố Đà Nẵng – 40 m² – 4 tỷ
Cho thuê nhà mặt tiền đường 2/9 Hải Châu Đà Nẵng n… – Cho thuê nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 20 – 50 tr

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 44817
Loại bất động sản
Giá 10 Tỷ
(~ 66,67 Tr/m²)
Kích thước 6x25x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 150 m2
Số lầu 4