Bán nhà Phường 3 Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh, diện tích 24 m², giá 4 tỷ

Địa chỉ: Ủy ban nhân dân Quận 11, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

4 Tỷ 24 m2 (~ 166,67 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

166,67 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 11

143 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến quý vị căn nhà đẹp tại Quận 11 – Lạc Long Quân. Với mức giá chỉ 4 tỷ, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo. Căn nhà có diện tích 24 m², hứa hẹn sẽ đáp ứng được nhu cầu của gia đình bạn.

Vị trí đắc địa

Căn nhà nằm trên đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh. Vị trí rất thuận tiện, gần chợ và trường học. Khu vực dân cư đông đúc, hòa nhập với cộng đồng sôi động.

Tiện ích xung quanh

Nhà có hẻm xe hơi, tạo điều kiện thuận lợi cho việc di chuyển và đỗ xe. Gần nhiều tiện ích như chợ, siêu thị và trường học, đảm bảo cuộc sống thoải mái cho gia đình bạn.

Kết cấu căn nhà

Nhà xây dựng chắc chắn với kết cấu 1 trệt 1 lầu. Diện tích ngang 3.5m, dài 7m, bố trí hợp lý với 2 phòng ngủ và 1 phòng vệ sinh.

Pháp lý rõ ràng

Được cấp sổ hồng riêng, mọi thủ tục pháp lý đều minh bạch và rõ ràng. Công chứng nhanh chóng trong ngày, giúp bạn an tâm khi mua nhà.

Giao thông thuận tiện

Đường Lạc Long Quân rộng rãi, thuận lợi cho việc đi lại. Bạn có thể dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận, tiết kiệm thời gian cho cuộc sống hàng ngày.

Kết luận

Căn nhà trên đường Lạc Long Quân là lựa chọn lý tưởng cho mọi gia đình, với mức giá 4 tỷ. Hãy nhanh chóng liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội này.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Bán nhà trong ngõ , hẻm Quận 11 – TP Hồ Chí Minh 24m2 giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà Phường 3 Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh, diện tích 24 m², giá 4 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ , hẻm Quận 11 – TP Hồ Chí Minh 24m2 giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 11 – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà mặt phố Phường 11 Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh – 175m² – Thỏa thuận
Bán nhà Phường 7 Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh – Diện tích 63 m² – Giá 3.2 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 46386
Mã bất động sản 46386
Loại bất động sản
Giá 4 Tỷ
(~ 166,67 Tr/m²)
Kích thước 3.5x7x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 24 m2
Số lầu 2
Số WC 1

Tổng00
admin-bds