Bán nhà Phường 4 Quận 8 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 73m2 giá 7.9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
108,22 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 8
78 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà 2 tầng mặt tiền Phạm Thế Hiển Phường 4 Quận 8 Thành Phố Hồ Chí Minh. Với giá bán 7.9 tỷ, đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp và tiện nghi.
Nhà có diện tích 73m2, với kích thước 3.5 x 21m, và diện tích sàn lên đến 100m2. Kết cấu của ngôi nhà bao gồm trệt và lầu đúc, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.
Vị trí của nhà rất thuận lợi, nằm trên mặt tiền đường chính, chỉ cách cầu Chữ Y và cầu Chánh Hưng khoảng 300m. Gần chợ Phạm Thế Hiển và trường Vàm Cỏ Đông, bạn sẽ không phải lo lắng về việc di chuyển hay tìm kiếm tiện ích xung quanh.
Pháp lý của ngôi nhà rất rõ ràng với sổ hồng và hoàn công đầy đủ, giúp bạn yên tâm khi giao dịch. Hướng nhà là Tây Bắc, phù hợp với nhiều người.
Giá bán là 7.9 tỷ, có thương lượng, và chúng tôi hỗ trợ vay ngân hàng cho khách hàng có nhu cầu.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết.
Bán kho xưởng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà Phường 4 Quận 8 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 73m2 giá 7.9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán kho xưởng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà Phường 16 Quận 8 Thành Phố Hồ Chí Minh 60 m² giá 4.2 tỷ
– Bán nhà Phường Chánh Hưng Quận 8 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 26m2 giá 4.18 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
36493
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 8
Loại bất động sản
Bán kho xưởng
Giá
7,90 Tỷ
(~ 108,22 Tr/m²)
(~ 108,22 Tr/m²)
Kích thước
3.5x21x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
73 m2
Số lầu
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |