Bán nhà Phường 8 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh, DT 56m², Giá 6.9 Tỷ

Địa chỉ: Bán nhà Phường 8 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh, DT 56m², Giá 6.9 Tỷ Xem bản đồ

6,90 Tỷ 56 m2 (~ 123,21 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

123,21 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN BÌNH

156 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 4

Thông tin mô tả

Bán nhà Phường 8 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh với diện tích 56m² đang tìm chủ nhân mới, vị trí đắc địa ngay trung tâm, thuận tiện di chuyển.

Bán nhà Phường 8 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh: Vị trí đắc địa

Tọa lạc tại khu vực trung tâm Quận Tân Bình, trên trục đường Lạc Long Quân sầm uất, căn nhà đẹp này mang đến khả năng kết nối vượt trội. Từ đây, bạn có thể thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận một cách nhanh chóng. Hẻm vào nhà sạch sẽ, an ninh, thuộc khu dân cư hiện hữu, đảm bảo cuộc sống yên bình. Dù không phải hẻm xe hơi lớn, nhưng việc đi lại bằng xe máy rất dễ dàng. Bạn có thể dễ dàng tìm thấy vị trí này trên Google Maps.

Tiện ích đa dạng tại Phường 8 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh

Với vị trí chiến lược, mọi tiện ích thiết yếu đều nằm trong tầm tay. Chỉ vài phút di chuyển là đến sân bay Tân Sơn Nhất, Bệnh viện Thống Nhất (https://bvthongnhat.vn/), các nhà thờ lớn và nhiều trường học uy tín (ví dụ: Trường THCS Ngô Sĩ Liên). Khu vực này còn nổi tiếng với nhiều chợ truyền thống và siêu thị, giúp việc mua sắm trở nên vô cùng tiện lợi. Đây thực sự là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một tổ ấm với đầy đủ tiện nghi.

Kết cấu nhà và tiềm năng tại Phường 8 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh

Căn nhà đất có diện tích 56m² với kích thước 4m x 14m, kết cấu hiện trạng phù hợp để cải tạo theo sở thích cá nhân. Chỉ cần một “lớp áo mới” theo phong cách riêng, bạn sẽ biến nơi đây thành một siêu phẩm đúng nghĩa. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một bất động sản có giá trị, dễ dàng nâng cấp để tăng thêm giá trị sử dụng và đầu tư.

Pháp lý rõ ràng, an tâm giao dịch

Một trong những yếu tố quan trọng nhất khi mua bán nhà là tính pháp lý. Căn nhà này có pháp lý rõ ràng, với sổ hồng riêng, đảm bảo mọi giao dịch diễn ra minh bạch và an toàn. Khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về quyền sở hữu và các thủ tục liên quan.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tiềm năng này tại Phường 8 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh. Với mức giá hấp dẫn và vị trí không thể tốt hơn, đây là một khoản đầu tư thông minh cho tương lai. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Bán kho xưởng Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà Phường 8 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh, DT 56m², Giá 6.9 Tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán kho xưởng Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà mặt phố Lê Văn Sỹ Phường 2 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh Diện tích 30 m² Giá 10.3 tỷ
Bán nhà mặt phố Phường 13 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh Diện Tích 124m2 Giá 24.9 Tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 39006
Loại bất động sản
Giá 6,90 Tỷ
(~ 123,21 Tr/m²)
Kích thước 4x14x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 56 m2