Bán nhà Phường Bình Hưng Hòa Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh, Diện Tích 88m2, Giá 8.15 Tỷ

Địa chỉ: Ủy ban nhân dân Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

8,15 Tỷ 88 m2 (~ 92,61 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

92,61 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN

84,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán nhà đường số 16, phường Bình Hưng Hòa Bình Tân thành phố Hồ Chí Minh. Đây là một căn nhà đẹp tọa lạc tại khu vực Bình Tân, Hồ Chí Minh với mức giá 8.15 tỷ. Với diện tích 88m2, căn nhà gồm 1 trệt và 1 lầu, 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh.

Vị trí

Nhà nằm trong hẻm xe hơi, rất thuận tiện cho việc di chuyển và có thể đậu xe trong nhà. Khu vực Bình Hưng Hòa nổi bật với không khí trong lành và gần các tiện ích như chợ và trường học.

Tiện ích

Căn nhà gần chợ, trường học, và khu dân cư sầm uất, cung cấp đầy đủ các tiện ích hàng ngày cho cư dân.

Kết cấu

Căn nhà được xây dựng với kết cấu kiên cố, bao gồm 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, rất phù hợp cho gia đình nhỏ.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, giúp bạn yên tâm khi mua bán.

Giao thông

Hạ tầng giao thông tại khu vực này rất thuận lợi, dễ dàng di chuyển về các quận lân cận.

Kết luận

Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn nhà đẹp tại Bình Tân với giá cả hợp lý. Đừng bỏ lỡ! Tham khảo thêm thông tin tại Google Maps.Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh 88m2 giá 7 – 10 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà Phường Bình Hưng Hòa Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh, Diện Tích 88m2, Giá 8.15 Tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh 88m2 giá 7 – 10 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà riêng hẻm ô tô Đường số 16 Phường Bình Hưng Hòa Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 0m2 giá 8.15 tỷ
Bán nhà Phường Bình Hưng Hòa Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh – 53m2 – 4.25 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 46329
Mã bất động sản 46329
Loại bất động sản
Giá 8,15 Tỷ
(~ 92,61 Tr/m²)
Kích thước 4x22x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 88 m2
Số lầu 2
Số WC 2

Tổng00
admin-bds