Bán nhà Phường Bình Trưng Quận 2 Thành Phố Hồ Chí Minh – Diện Tích 56.1 m² – Giá 4.75 Tỷ

Địa chỉ: Ủy ban nhân dân Quận 2, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

Thỏa thuận
1 / 8

Thông tin mô tả

Bán nhà chính chủ, giá rẻ hẻm 154/ Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng, Quận 2, TPHCM.
Khu vực: Quận 2 – Hồ Chí Minh
Giá: 4.75 tỷ
Diện tích: 56.1 m².
Thông tin mô tả: Bán nhà chính chủ hẻm 154/ Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng 56m, 1m2, nhà cấp 4 đầy đủ công năng sử dụng: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 1 WC, 1 sân để xe. Nhà nằm ngay sau 1 nhà mặt tiền biệt thự, cách đường Nguyễn Duy Trinh vài căn, nhà vị trí hẻm cạn, sát mặt tiền đường, khoảng 80m là ra đến mặt tiền đường lớn rồi. Vì nhà đầu hẻm và hẻm cạn nên an ninh cực kỳ tốt.

Tiện ích

: Nhà ngay trung tâm quận 2, Cách 250m là đường Nguyễn Thị Định, mà Nguyễn Thị Định đang mở rộng lộ giới 4 – 6 làn xe nên khu này trung tâm của trung tâm Quận 2. Các tiện ích vây quanh:
– Chợ Giồng #150m
– Nhà Thiếu Nhi quận 2 # 200m
– Trường THCS Giồng Ông Tố # 400m
– Trường Mầm non Vành Khuyên # 800m
– Trường tiểu học Giồng Ông Tố # 900m
– Công an P. Bình Trưng # 900m
– BV Lê Văn Thịnh # 1km
– Phòng mạch bác sỹ, quán ăn, siêu thị, nhà trẻ, trường học … tưng bừng hoa lá ngay đầu đường vào nhà
Diện tích sổ 56,1m2. Giá 85 triệu/m2, 4,75 tỷ có thương lượng.

Địa chỉ

: Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
Thông tin bất động sản: Số phòng ngủ: 1
Số phòng vệ sinh: 1
Ngày đăng tin: 8/4/2026
Ngày hết hạn: 30/4/2026.
Kết luận: Đây là cơ hội tuyệt vời cho các bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp, an ninh tốt, gần trường học, chợ và nhiều tiện ích khác.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 45660
Mã bất động sản 45660
Loại bất động sản
Số WC 1

Tổng00
admin-bds