Bán nhà Phường Đông Hưng Thuận Quận 12 Thành Phố Hồ Chí Minh 86m2 4.99 tỷ

Địa chỉ: Ủy ban nhân dân Quận 12, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

4,99 Tỷ 86 m2 (~ 58,02 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

58,02 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 12

71,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Thành Phố Hồ Chí Minh. Với diện tích 86m2 và giá bán chỉ 4.99 tỷ, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở hoặc đầu tư sinh lời. Căn nhà nằm trong khu dân cư đông đúc, gần Gò Vấp và KCN Tân Bình, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày. Đặc biệt, vị trí gần Metro Tham Lương giúp gia tăng giá trị bất động sản trong tương lai.
Với giá dưới 5 tỷ, đây là một cơ hội hiếm có, dễ thanh khoản và phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng. Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, không quy hoạch, đảm bảo pháp lý rõ ràng cho người mua. Diện tích 86m² rất phù hợp để làm căn hộ dịch vụ (CHDV) với khả năng khai thác cho thuê lên đến 30 triệu/tháng. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm một nơi ở ổn định.
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!

Vị trí

Căn nhà tọa lạc trên đường Tân Thới Nhất 1, thuộc Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Thành Phố Hồ Chí Minh. Khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh như chợ, trường học và bệnh viện, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Tiện ích

Khu dân cư đông đúc, gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện và các khu vui chơi giải trí. Vị trí gần Metro Tham Lương giúp việc di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố trở nên dễ dàng hơn.

Kết cấu

Căn nhà có diện tích 86m2, với thiết kế thông minh, phù hợp cho việc ở hoặc cho thuê.

Pháp lý

Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, không quy hoạch, đảm bảo an toàn cho người mua.

Giao thông

Khu vực này có hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Gò Vấp, Tân Bình và các khu vực trung tâm khác.

Kết luận

Đây là một cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn nhà tại Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Thành Phố Hồ Chí Minh với giá cả hợp lý và nhiều tiềm năng phát triển. Đừng bỏ lỡ cơ hội này!
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Bán chung cư Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà Phường Đông Hưng Thuận Quận 12 Thành Phố Hồ Chí Minh 86m2 4.99 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 12 – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà mặt phố Trần Thị Cờ Quận 12 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 96 m² giá 9.5 tỷ
Bán nhà Phường Đông Hưng Thuận Quận 12 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 26m2 giá 2.9 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 38056
Loại bất động sản
Giá 4,99 Tỷ
(~ 58,02 Tr/m²)
Diện tích công nhận 86 m2
Thu nhập từ bđs 1