Bán nhà Phường Hiệp Thành Quận 12 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 53m2 giá 6.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
122,64 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 12
71,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà Phường Hiệp Thành Quận 12 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 53m2 giá 6.5 tỷ. Khu nhà đồng bộ mới xây Nguyễn Ảnh Thủ – Q12 chỉ 6.5 tỷ (thương lượng). Vị trí đắc địa tại Hiệp Thành, Quận 12, khu phân lô đồng bộ, an ninh và yên tĩnh. Mặt tiền kinh doanh gần ngã ba Đông Quang, thuận tiện cho việc buôn bán và sinh hoạt. Diện tích nhà là 4.1 x 13m (53m²) với kết cấu 5 tầng BTCT gồm 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, 4 phòng ngủ và 5 WC. Nhà có phòng khách, bếp, phòng thờ và sân phơi, thiết kế hiện đại, có thể vào ở ngay. Phù hợp cho việc ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê với dòng tiền tốt. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này tại khu vực phát triển sôi động của Quận 12. Liên hệ xem nhà để trải nghiệm không gian sống lý tưởng này.
Bán nhà phân lô, liền kề Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà Phường Hiệp Thành Quận 12 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 53m2 giá 6.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà phân lô, liền kề Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 12 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà Phường An Phú Đông Quận 12 Thành Phố Hồ Chí Minh 53m2 giá 6 tỷ
– Bán nhà mặt phố Nguyễn Ảnh Thủ, Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh, 280 m², giá 24 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
39889
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 12
Loại bất động sản
Bán nhà KDC đồng bộ
Giá
6,50 Tỷ
(~ 122,64 Tr/m²)
(~ 122,64 Tr/m²)
Kích thước
4.1x13x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
53 m2
Số lầu
5
Số phòng
4
Số WC
5
Thu nhập từ bđs
1
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |