Bán nhà Phường Tân Định Quận 1 Thành Phố Hồ Chí Minh Diện Tích 86m2 Giá 35 Tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
406,98 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 1
325 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà mặt tiền Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM với diện tích 86m2 và giá 35 tỷ. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một tài sản đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm thành phố. Nhà có kết cấu 4 tầng, sàn suốt, hiện trạng nhà trống, trước đây cho ngân hàng Agribank thuê với giá 80 triệu/tháng. Vị trí đắc địa, gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện và các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. Khách hàng có thiện chí mua vui lòng liên hệ để xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết. Xin miễn tiếp trung gian và quảng cáo.
Địa chỉ: Trần Quang Khải, Tân Định, Quận 1, TP HCM.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản giá trị này!
Địa chỉ: Trần Quang Khải, Tân Định, Quận 1, TP HCM.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản giá trị này!
Bán nhà mặt phố Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà Phường Tân Định Quận 1 Thành Phố Hồ Chí Minh Diện Tích 86m2 Giá 35 Tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 1 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà Đường Lê Hoàng Phái Quận 17 Thành Phố Hồ Chí Minh 56m2 giá 8,8 tỷ
– Bán nhà Phường Bến Nghé Quận 1 Thành Phố Hồ Chí Minh – Diện tích 160m2 – Giá Thoả thuận
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
39948
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 1
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
35 Tỷ
(~ 406,98 Tr/m²)
(~ 406,98 Tr/m²)
Kích thước
7.8x12x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
86 m2
Số lầu
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |