Bán nhà Quận 6 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 332m2 giá 25,5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
76,81 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 6
104 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chào mừng bạn đến với căn nhà siêu rộng rãi tại Quận 6, Thành Phố Hồ Chí Minh. Với giá bán 25,5 tỷ, bạn sẽ sở hữu một không gian sống lý tưởng với diện tích lên đến 332m2. Căn nhà có mặt tiền rộng 8m, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.
Vị trí căn nhà nằm trên đường 1, gần các tiện ích như Rạp chiếu phim Galaxy, Phố Ẩm thực, Siêu thị Mega, Công viên Bình Phú, Công viên Phú Lâm, Bến xe Miền Tây, Bệnh viện Quận 6 và nhiều trường học. Đây là khu vực phát triển sôi động, phù hợp cho gia đình và đầu tư.
Căn nhà được thiết kế với 1 trệt, 2 lầu và sân thượng, bao gồm 5 phòng ngủ và 6 nhà vệ sinh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình bạn. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, sang tên công chứng nhanh chóng.
Giao thông thuận lợi với đường trước nhà rộng 6m, 2 xe tránh nhau thoải mái. Hướng nhà Đông, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này với giá 25,5 tỷ, có thương lượng. Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588
Bán nhà mặt phố Quận 6 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà Quận 6 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 332m2 giá 25,5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 6 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 6 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà Phường 8 Quận 6 Thành Phố Hồ Chí Minh 28m² 3.5 tỷ
– Bán nhà hẻm 8m Minh Phụng Quận 6 Thành Phố Hồ Chí Minh, 156m2, 17,9 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
39752
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 6
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
25,50 Tỷ
(~ 76,81 Tr/m²)
(~ 76,81 Tr/m²)
Kích thước
8x20x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
332 m2
Số lầu
3
Số phòng
5
Số WC
6
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |