Bán nhà Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú Thành Phố Hồ Chí Minh 60m2 giá 5,3 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
88,33 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú Thành Phố Hồ Chí Minh với diện tích 60m2, giá chỉ 5,3 tỷ. Đây là một căn nhà nhỏ nhưng rất đáng giá, nằm trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ. Khu an ninh, dân trí cao, gần Go Trường Chinh và Đại học Công Thương, chỉ mất vài phút để ra ga T3, rất thuận tiện cho việc di chuyển.
Diện tích chuẩn 60m2 với mặt tiền ngang 5m nở hậu, mang lại tài lộc cho gia chủ. Kết cấu nhà gồm 2 tầng, bao gồm phòng khách, bếp, phòng ngủ và WC đầy đủ công năng, rất phù hợp cho gia đình ở lâu dài hoặc khai thác cho thuê trong khu vực đông sinh viên.
Nhà được giữ gìn sạch sẽ, có thể vào ở ngay, nằm trong hẻm yên tĩnh, khu vực có nhu cầu thuê cao. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, công chứng nhanh chóng.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này tại Tân Sơn Nhì, một trong những khu vực tiềm năng nhất của Quận Tân Phú.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588
Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú Thành Phố Hồ Chí Minh 60m2 giá 5,3 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà hxh 6m Diệp Minh Châu Quận Tân Phú Thành Phố Hồ Chí Minh 68m2 chỉ 9,8 tỷ
– Bán nhà Phường Tân Thành Quận Tân Phú Thành Phố Hồ Chí Minh 72m2 giá 11 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
36914
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
5,30 Tỷ
(~ 88,33 Tr/m²)
(~ 88,33 Tr/m²)
Kích thước
5x12x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
60 m2
Số lầu
2
Số phòng
2
Số WC
1
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |