Bán nhà Trần Hưng Đạo Quận 5 Thành Phố Hồ Chí Minh 155m2 giá 22 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
141,94 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 5
182 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán căn hộ chung cư cao cấp Quận 5 ngay Trần Hưng Đạo với diện tích 155m2, 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh. Vị trí cực đẹp, ngay mặt tiền Trần Hưng Đạo, khu vực đắc địa trung tâm thành phố, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận và các tiện ích công cộng. Căn hộ có diện tích rộng rãi, rất phù hợp cho gia đình đông người hoặc có nhu cầu không gian sống thoải mái. Tọa lạc tại dự án Kiều By Kita, cư dân được thừa hưởng đầy đủ các tiện ích cao cấp như hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, khu BBQ, công viên xanh mát. An ninh 24/7 đảm bảo cuộc sống an yên. Căn hộ có sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch, sẵn sàng giao dịch ngay. Giá bán hấp dẫn chỉ với 22 tỷ, bạn sẽ sở hữu ngay một căn hộ đẳng cấp với vị trí vàng, diện tích lớn và tiện ích đầy đủ. Mức giá này cực kỳ tốt so với các dự án cùng khu vực. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tổ ấm trong mơ này.
Bán chung cư Quận 5 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà Trần Hưng Đạo Quận 5 Thành Phố Hồ Chí Minh 155m2 giá 22 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 5 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 5 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà mặt phố Phường 15 Quận 5 Thành Phố Hồ Chí Minh Diện Tích 68m² Giá 32 Tỷ
– Bán căn hộ chung cư Phường 11 Quận 5 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 52m² giá 3.25 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
36361
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 5
Gói tin
Miễn phí
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
22 Tỷ
(~ 141,94 Tr/m²)
(~ 141,94 Tr/m²)
Diện tích công nhận
155 m2
Số lầu
17
Số phòng
3
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |