Bán tòa nhà 7 tầng có hầm căn góc 2 mặt tiền tân v… – Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
777,78 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 4
117 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường KHÁNH HỘI – Phường cũ 4 – Quận 4 – Phường mới 4 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán tòa nhà 7 tầng có hầm căn góc 2 mặt tiền tân vĩnh đường số 41 ngay khu vui chơi giải trí
Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một siêu phẩm bất động sản tại Quận 4, TP HCM. Với diện tích 171m2, tòa nhà 7 tầng có hầm này tọa lạc tại vị trí đắc địa, căn góc 2 mặt tiền đường Tân Vĩnh và đường số 41, gần khu vui chơi giải trí, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh hoạt. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản tiềm năng.Mô tả chung
Tòa nhà được thiết kế hiện đại với 1 hầm, 1 lửng, 5 tầng và sân thượng, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh.Vị trí
Nằm ngay khu vui chơi giải trí, gần chợ và trường học, khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Tiện ích
Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, trường học, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Kết cấu
Tòa nhà có kết cấu vững chắc, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sử dụng.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sẵn sàng giao dịch.Giao thông
Kết nối giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.Phân tích
Đây là một bất động sản có giá trị cao, phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn an cư lạc nghiệp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm này! Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán tòa nhà 7 tầng có hầm căn góc 2 mặt tiền tân v… – Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 4 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán gấp nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ 14 Quận 4 – Phường mới 14 – Thành phố Hồ Chí Minh 23m2 2.4 tỷ
– Bán nhà đất Đường Bến Vân Đồn – Phường cũ Khánh Hội Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 25 m² 2.95 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61572
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 4
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
133 Tỷ
(~ 777,78 Tr/m²)
(~ 777,78 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường KHÁNH HỘI, 4, TP HCM KHÁNH HỘI
Kích thước
9x19x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
171 m2
Số lầu
7
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |