Căn hộ dv quận 2-lê văn thịnh-75m2-10pn-đầu tư có dòng tiền-chỉ 10,6tỷ tl Bán nhà đất Đường Lê Văn Thịnh – Phường cũ Bình Trưng Tây Quận 2 – Phường mới Bình Trưng Tây – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
141,33 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 2
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lê Văn Thịnh – Phường cũ Bình Trưng Tây Quận 2 – Phường mới Bình Trưng Tây – Thành phố Hồ Chí Minh
Căn hộ dv quận 2-lê văn thịnh-75m2-10pn-đầu tư có dòng tiền-chỉ 10,6tỷ tl
Mô tả chung: Căn hộ dịch vụ mới xây, hoàn công đủ, vị trí đẹp gần mặt tiền Lê Văn Thịnh, ngay góc Nguyễn Duy Trinh. Nhà mới xây gồm 1 trệt, 3 lầu, có 10 phòng ngủ, 10 WC, mỗi phòng có gác, tiện cho khách thuê. Thiết kế hiện đại, nhà trống giao ngay. Nếu cho thuê khoán ít nhất 30 triệu/tháng, tự khai thác thì thu nhập ít nhất 50 triệu/tháng. Hoàn công đủ, hỗ trợ khách vay 3 bên, công chứng nhanh. Giá 10,6 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí mua. Hàng hiếm với giá rẻ tại Bình Trưng Quận 2. Thích mua giữ tài sản, tạo dòng tiền tốt hằng tháng.Vị trí
Đường Lê Văn Thịnh, Bình Trưng Tây, TP HCM, gần trường học, chợ, các ngân hàng, cây xăng, shop thời trang.Tiện ích
Đầy đủ tiện nghi tại khu vực, gần chợ, trường học.Kết cấu
Nhà mới xây, 1 trệt, 3 lầu, 10 phòng ngủ, 10 WC.Pháp lý
Hoàn công đủ, hỗ trợ vay 3 bên, công chứng nhanh.Giao thông
Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Hàng hiếm với giá rẻ, thích hợp cho đầu tư và cho thuê. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán chung cư Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Căn hộ dv quận 2-lê văn thịnh-75m2-10pn-đầu tư có dòng tiền-chỉ 10,6tỷ tl Bán nhà đất Đường Lê Văn Thịnh – Phường cũ Bình Trưng Tây Quận 2 – Phường mới Bình Trưng Tây – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 2 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán đất Đường Đoàn Hữu Trưng – Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh – 497m² – 65 tỷ
– De Capella Quận 2 – Thời điểm cực tốt khi sở hữu căn hộ đã có sổ hồng 95m2 9.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
58666
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 2
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
10,60 Tỷ
(~ 141,33 Tr/m²)
(~ 141,33 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Lê Văn Thịnh, Bình Trưng Tây, TP HCM Lê Văn Thịnh
Diện tích công nhận
75 m2
Số lầu
4
Số phòng
10
Số WC
10
Thu nhập từ bđs
50000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |