Căn Nhà 3 Tầng Đẹp Lung Linh Ngay Trung Tâm Tân Ph… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Địa chỉ: Đường Thoại Ngọc Hầu, Phú Thạnh Thoai Ngoc Hau Street, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

8,95 Tỷ 79 m2 (~ 113,29 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

113,29 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ

130 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 8

Thông tin mô tả

Chắc chắn bạn sẽ cảm thấy ấn tượng với căn nhà 3 tầng tuyệt đẹp này tọa lạc tại trung tâm Tân Phú, chỉ nhỉnh 8 tỷ. Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một mái ấm hoàn hảo, với không gian sống lý tưởng và nhiều tiềm năng phát triển.

Tổng quan: Căn nhà có diện tích 79 m², kết cấu kiên cố 3 tầng với 3 phòng ngủ, 2 phòng khách và 2 phòng vệ sinh. Ngoài ra, còn có sân thượng rộng rãi, lý tưởng để thư giãn sau những ngày làm việc. Sổ hồng hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh chóng.

📍 Vị trí & Kết nối: Căn nhà nằm trong khu vực yên tĩnh, hẻm nhựa 8m, có vỉa hè, chỉ cách Big C 200m. Gần các trục đường lớn như Nguyễn Sơn, Thạch Lam, Lũy Bán Bích giúp bạn di chuyển thuận lợi tới các khu vực lân cận.

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber.

Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Thông tin chi tiết về Căn Nhà 3 Tầng Đẹp Lung Linh Ngay Trung Tâm Tân Ph… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
Nhà Bán Tuyệt Đẹp Đường Chế Lan Viên, Tân Phú Chỉ … – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Bán nhà hẻm 4m Nguyễn Súy – gần chợ Tân Hươn… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 10 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 24386
Loại bất động sản
Giá 8,95 Tỷ
(~ 113,29 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Thoại Ngọc Hầu, Phú Thạnh Thoai Ngoc Hau Street
Kích thước 4x20x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 79 m2
Số lầu 3
Số phòng 3
Số WC 2

Tổng00
admin-bds