Căn Nhà Đẹp 4 Tầng Tại Tân Phú – Sát Quận 11… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Địa chỉ: Đường Trịnh Đình Trọng, Phú Trung, Hồ Chí Minh Trịnh Đình Trọng, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

5,60 Tỷ 63 m2 (~ 88,89 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

88,89 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ

130 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 6

Thông tin mô tả

Nếu bạn đang tìm kiếm một căn nhà hoàn hảo tại Tân Phú, thì đây chính là cơ hội vàng cho bạn! Căn nhà 4 tầng này với 4 phòng ngủ, sẽ mang đến cho bạn không gian sống lý tưởng, yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên. Hãy đến và trải nghiệm ngay!

Tổng quan: Căn nhà có diện tích 63m², kết cấu gồm 1 trệt, 2 lầu và 1 sân thượng thoáng đãng, thích hợp cho gia đình lớn. Với 4 phòng ngủ và 5 toilet, đây chắc chắn là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình hoặc nhóm bạn.

📍 Vị trí & Kết nối: Nằm tại đường Trịnh Đình Trọng, phường Phú Trung, Tân Phú, căn nhà cách hẻm xe hơi chỉ 20m, thuận tiện cho việc di chuyển đến những tuyến đường lớn như Lũy Bán Bích, Trường Chinh, và các quận lân cận như quận 11, quận 12. Bên cạnh đó, bạn sẽ không phải lo lắng về việc tìm kiếm các địa điểm tiện ích xung quanh như chợ, trường học, và các khu vui chơi giải trí trong khu vực.

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber.

Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Căn Nhà Đẹp 4 Tầng Tại Tân Phú – Sát Quận 11… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
Nhà Bán Tuyệt Đẹp Đường Chế Lan Viên, Tân Phú Chỉ … – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Bán nhà hẻm 4m Nguyễn Súy – gần chợ Tân Hươn… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 10 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 33360
Mã bất động sản 33360
Loại bất động sản
Giá 5,60 Tỷ
(~ 88,89 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Trịnh Đình Trọng, Phú Trung, Hồ Chí Minh Trịnh Đình Trọng
Diện tích công nhận 63 m2
Số lầu 4
Số phòng 4
Số WC 5

Tổng00
admin-bds