Căn Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Phú, Hẻm Xe Hơi Chỉ 4…. – Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Địa chỉ: Đường Nguyễn Cửu Phú, Tân Tạo A Nguyen Cuu Phu Street, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

4,20 Tỷ 68 m2 (~ 61,76 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

61,76 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN

84,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 8

Thông tin mô tả

Khám phá ngay căn nhà tuyệt vời tại Trần Văn Giàu, hẻm xe hơi thoáng đãng, chỉ với 4.2 tỷ! Với tiện ích đầy đủ, đây sẽ là nơi lý tưởng cho cuộc sống của bạn và gia đình.

Tổng quan: Diện tích 68 m², thiết kế 2 tầng bao gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, khu bếp tiện nghi và ban công thoáng mát. Căn nhà có chiều ngang 4m và chiều dài 17m, được xây dựng kiên cố với cấu trúc BTCT.

📍 Vị trí & Kết nối: Căn nhà tọa lạc gần ngã tư Trần Văn Giàu và Nguyễn Cửu Phú, chỉ cách mặt tiền đường lớn. Khu vực xung quanh có đầy đủ các tiện ích như siêu thị, trường học, đảm bảo cuộc sống tiện nghi cho cư dân.

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber.

Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Căn Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Phú, Hẻm Xe Hơi Chỉ 4…. – Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà đẹp mới xây tại Chiến Lược, Bình Tân &#821… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Tân Kỳ Tân Quý – Cơ Hội Vàn… – Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 23501
Loại bất động sản
Giá 4,20 Tỷ
(~ 61,76 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Nguyễn Cửu Phú, Tân Tạo A Nguyen Cuu Phu Street
Kích thước 4x17x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 68 m2
Số lầu 2
Số phòng 3
Số WC 3

Tổng00
admin-bds