chào bán nhà 3 tầng mới xây – đường cẩm bắc … – Bán nhà mặt phố Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
81,82 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN CẨM LỆ
52 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Cẩm Bắc 5 – Phường cũ Hòa An Quận Cẩm Lệ – Phường mới Hòa An – Thành phố Đà Nẵng
chào bán nhà 3 tầng mới xây – đường cẩm bắc 5 – full nội thất – cẩm lệ – giá nhỉnh 5 tỷ
Chính chủ cần bán căn nhà 3 tầng mới hoàn thiện tại đường Cẩm Bắc 5, khu vực Hòa An, quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Nhà được thiết kế hiện đại với không gian sống xanh, thoáng mát. n1. Vị trí đắc địa: Địa chỉ: Đường Cẩm Bắc 5, Hòa An, Cẩm Lệ. Giao thông thuận tiện, đường rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái. Khu dân cư văn minh, trí thức cao, gần sông và hồ điều tiết mang lại không khí trong lành. n2. Thông tin chi tiết bất động sản: Kết cấu: Nhà 3 tầng mới xây 100%. Diện tích mặt tiền: Ngang 6.5m (Ưu điểm vượt trội so với các căn cùng phân khúc). Công năng: Phòng khách, bếp hiện đại, các phòng ngủ rộng rãi, sân phơi, phòng thờ… đầy đủ công năng. Nội thất: Full nội thất cao cấp, sang trọng, chủ nhà tặng lại toàn bộ cho khách mua thiện chí. n3. Tiện ích xung quanh: Trong bán kính 500m đầy đủ: Bệnh viện Gia Đình, trường học các cấp, chợ, siêu thị. Môi trường sống yên tĩnh, sạch sẽ, phù hợp cho người cao tuổi và trẻ nhỏ. n4. Pháp lý và Giá bán: Pháp lý: Sổ hồng hoàn công rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. Giá bán: 5.400.000.000 VNĐ (Có thương lượng trực tiếp chính chủ). nQuý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ em Minh:0932514255 (Hỗ trợ xem nhà thực tế ). nxem thêm nhà đất nxem thêm nhà đấtBán nhà mặt phố Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về chào bán nhà 3 tầng mới xây – đường cẩm bắc … – Bán nhà mặt phố Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng :
– Bán nhà đất Đường Bầu Cầu 11 – Phường cũ Hòa Xuân Quận Cẩm Lệ – Phường mới Hòa Xuân – Thành phố Đà Nẵng 90m 6.1 tỷ
– Bán nhà đất Đường Bầu Cầu – Phường cũ Hòa Xuân Quận Cẩm Lệ – Phường mới Hòa Xuân – Thành phố Đà Nẵng 90m 6.1 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
50054
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Cẩm Lệ
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
5,40 Tỷ
(~ 81,82 Tr/m²)
(~ 81,82 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Cẩm Bắc 5, Hòa An, Đà Nẵng Cẩm Bắc 5
Kích thước
6.5xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
66 m2
Số lầu
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |