Chỉ 9.5 tỷ – Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ 1 Quận Tân Bình – Phường mới 1 – Thành phố Hồ Chí Minh 45m2
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
211,11 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN BÌNH
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ 1 Quận Tân Bình – Phường mới 1 – Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ 9.5 tỷ – AC có ngày nhà HXH đỗ cửa trục xuyên tâm – Đối diện Công viên Mini – 3 bước rà bờ kè hóng
Bán nhà hẻm xe hơi trung tâm Quận Tân Bình. n+ Diện tích 45m2, đầu – hậu bằng nhau không lỗi phong thuỷ, hiện trạng 2 tầng (hơi cũ có thể sửa lại ở) n+ Địa chỉ tại đường xuyên tâm Lê Văn Sỹ – hẻm trước nhà 8m trải nhựa (do ở ngay đoạn quẹo công viên nên rộng như vậy). Trước nhà là có 30m2 khu vui chơi thể thao cho người dân rất rộng và thoáng, cách bờ kè khoảng 30m tối đi dạo tản hộ thì hết sẩy. n+ Chính chủ thiện chí bán chào: 9.5 tỷ nXem thêm nhà đất tại đây: xem thêm nhà đất nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Chỉ 9.5 tỷ – Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ 1 Quận Tân Bình – Phường mới 1 – Thành phố Hồ Chí Minh 45m2
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh :
– Nhà hxh đường cách mạng tháng 8 phường 7 cũ quận tân bình – Bán nhà đất Đường Cách Mạng Tháng Tám – Phường cũ 7 Quận Tân Bình – Phường mới 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 172m2 29.9 tỷ
– Bán nhà đất Đường Lạc Long Quân – Phường cũ … – Bán chung cư Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
57645
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Bình
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
9,50 Tỷ
(~ 211,11 Tr/m²)
(~ 211,11 Tr/m²)
Địa chỉ
Lê Văn Sỹ, phường 1, Q.Tân Bình, TP HCM xuyên tâm Lê Văn Sỹ
Diện tích công nhận
45 m2
Số lầu
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |