Chính chủ bán nhanh rẻ nhà NC sàn 34m đường TX13, … – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
17,94 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 12
71,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhanh – rẻ nhà NC 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, bancon. 2PN, 1WC. DT đất 3×4= 12m. DTSD 34m. Hàng xóm thân thiện, nhà không bị ngập nước; Thích hợp gđ mới ra ở riêng,..Nhà gần chợ TX21 và chợ Minh Phát, gần bến xe buýt. P.Thạnh Xuân, Q.12. QL1A . Chân cầu vượt Bến Cát 2 quẹo đường TX13 100m. Đồng hồ điện nước riêng, giá chính thức.Tiếp người thiện chí, MTG. Giá 610 triệu, CCVB. Nhà trống thoáng, mát. Liên hệ chính chủ C.H.
Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về Chính chủ bán nhanh rẻ nhà NC sàn 34m đường TX13, … – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 12 – TP Hồ Chí Minh :
– Sốc: 65m2 nguyễn văn quá ô tô ngủ trong nhà chỉ 4.3 tỷ Bán nhà Đông Hưng Thuận Quận 12 Thành Phố Hồ Chí Minh
– Bán nhà mặt phố Hà Huy Giáp Quận 12 Hồ Chí Minh diện tích 125 m² giá 17 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
46987
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 12
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
610 Triệu
(~ 17,94 Tr/m²)
(~ 17,94 Tr/m²)
Diện tích công nhận
34 m2
Số phòng
2
Số WC
1
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |