Chính chủ cần bán căn hộ chung cư GOLD SEA VŨNG TÀU Bán nhà đất Đường Hoàng Hoa Thám – Phường cũ 2 Quận 3 – Phường mới 2 – Thành phố Hồ Chí Minh 57m2 3.1 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
54,39 Tr/m²GIÁ TB TẠI THÀNH PHỐ VŨNG TÀU
78 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hoàng Hoa Thám – Phường cũ 2 Quận 3 – Phường mới 2 – Thành phố Hồ Chí Minh
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư GOLD SEA VŨNG TÀU
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư GOLD SEA VŨNG TÀU với diện tích 57m2, giá 3,1 tỷ. Căn hộ nằm tại địa chỉ 172, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 2, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa – Vũng Tàu. Căn hộ tầng 14 có 1 phòng ngủ, 1 wc, phòng khách thoáng rộng có thể tự thiết kế thêm 1 phòng ngủ nữa, view đẹp, thoáng mát. Nội thất đầy đủ. nTiện ích xung quanh đầy đủ, ngay bãi sau Thuỳ Vân – An ninh tốt, dân trí cao. nGiao thông đi lại thuận tiện nhiều khu vực. nGiá bán: 3,1 tỷ. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#)Bán chung cư Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Chính chủ cần bán căn hộ chung cư GOLD SEA VŨNG TÀU Bán nhà đất Đường Hoàng Hoa Thám – Phường cũ 2 Quận 3 – Phường mới 2 – Thành phố Hồ Chí Minh 57m2 3.1 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 3 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ 1 Quận 3 – Phường mới 1 – Thành phố Hồ Chí Minh 197m2 42 tỷ
– Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ Không xác định Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 282m² Giá 72 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
51771
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 3
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
3,10 Tỷ
(~ 54,39 Tr/m²)
(~ 54,39 Tr/m²)
Địa chỉ
172, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 2, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu Đường Hoàng Hoa Thám
Diện tích công nhận
57 m2
Số lầu
14
Số phòng
1
Số WC
1
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |