Cơ Hội Đầu Tư Siêu Hời: Đất Mặt Tiền Bình Tân Chỉ … – Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
62,93 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN
84,50 Tr/m²Thông tin mô tả
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm đất mặt tiền tại Bình Tân chỉ với 7.3 tỷ! Đường trước nhà lên đến 25m, rất thuận lợi cho đầu tư sinh lời tốt. Đây chính là nơi lý tưởng để xây dựng tương lai cho bạn và gia đình.
Tổng quan: Diện tích đất 116 m² (4 x 29m), sổ hồng riêng và công chứng nhanh chóng, phù hợp cho các dự án đầu tư. Khu vực đã có quy hoạch mở rộng đường, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.
📍 Vị trí & Kết nối: Nằm ngay trên đường Chiến Lược, Tân Tạo, gần các trục đường lớn, thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm và khu vực lân cận. Chỗ ở lý tưởng cho những ai muốn nhanh chóng tiếp cận tiện ích xung quanh.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber.
Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Cơ Hội Đầu Tư Siêu Hời: Đất Mặt Tiền Bình Tân Chỉ … – Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đẹp mới xây tại Chiến Lược, Bình Tân ̵… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
– Bán Nhà Mặt Tiền Đường Tân Kỳ Tân Quý – Cơ Hội Vàn… – Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
(~ 62,93 Tr/m²)
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |