Cơ hội sở hữu nhà 3 tầng gần TTTM Aeon – Đầu… – Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận

Địa chỉ: Hẻm 80/40A Gò Dầu, Tân Quý Gò Dầu, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

14,75 Tỷ 184 m2 (~ 80,17 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

80,17 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ

130 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn! Căn nhà 3 tầng tọa lạc tại vị trí đắc địa gần TTTM Aeon sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn hoặc nhà đầu tư. Với diện tích lớn và công năng đa dạng, đây chắc chắn là tài sản giá trị bền vững.

Tổng quan: Căn nhà có diện tích đất 184 m² và diện tích sàn xây dựng 413,5 m². Kết cấu nhà 3 tầng gồm 2 lầu và 1 trệt với 5 phòng ngủ và 5 phòng vệ sinh, tạo không gian sống thoải mái và tiện nghi cho cả gia đình. Đặc biệt, có thêm dãy trọ cho thuê mang lại nguồn thu nhập ổn định.

📍 Vị trí & Kết nối: Ngôi nhà nằm tại **hẻm 80/40A đường Gò Dầu**, phường **Tân Quý**, quận **Tân Phú**, giáp ranh với **quận Bình Tân**. Khu vực tiếp giáp với những tuyến đường lớn như **Tân Quý**, **Nguyễn Súy**, chỉ cách mặt tiền đường Gò Dầu 150m. Xung quanh là các tiện ích chợ, trường học, ngân hàng… giúp cuộc sống trở nên tiện lợi hơn.

Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber.

Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận

Thông tin chi tiết về Cơ hội sở hữu nhà 3 tầng gần TTTM Aeon – Đầu… – Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận

Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
Nhà Bán Tuyệt Đẹp Đường Chế Lan Viên, Tân Phú Chỉ … – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Bán nhà hẻm 4m Nguyễn Súy – gần chợ Tân Hươn… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 10 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 29759
Mã bất động sản 29759
Loại bất động sản
Giá 14,75 Tỷ
(~ 80,17 Tr/m²)
Địa chỉ Hẻm 80/40A Gò Dầu, Tân Quý Gò Dầu
Diện tích công nhận 184 m2
Diện tích SD 413.5 m2
Số lầu 3
Số phòng 5
Số WC 5
Đường/Hẻm rộng 3.5+ mét

Tổng00
admin-bds