Đất 3 mặt tiền – hiếm có khó tìm tại Cẩm Lệ,… – Bán đất Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng 111m2 giá 3 – 5 tỷ

Địa chỉ: Đất 3 mặt tiền – hiếm có khó tìm tại Cẩm Lệ, Đà Nẵng – 111m2 – 3,7 tỷ Xem bản đồ

3,70 Tỷ 111 m2 (~ 33,33 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

33,33 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN CẨM LỆ

52 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 4

Thông tin mô tả

Đất 3 mặt tiền – hiếm có khó tìm tại Cẩm Lệ, Đà Nẵng là một cơ hội đầu tư tuyệt vời mà bạn không thể bỏ lỡ. Với diện tích 111m2, lô đất này sở hữu 3 mặt tiền thoáng đãng, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Vị trí

Đất nằm trên đường Nguyễn Như Đỗ, Hòa Thọ Tây, Đà Nẵng, ngay sát đường Thăng Long ven sông và đường Cầu Đỏ – Túy Loan. Chỉ cách UBND phường Hòa Thọ Tây vài bước chân, lô đất này còn gần chợ chỉ 250m và Quốc lộ 1A, thuận tiện cho việc di chuyển.

Tiện ích

Với vị trí vàng, bạn sẽ dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh như trường học các cấp 1-2-3 đầy đủ, chợ và các khu vực dịch vụ khác. Đây là khu dân cư phát triển mạnh mẽ, rất phù hợp để xây nhà ở hoặc đầu tư sinh lời cao.

Kết cấu

Lô đất có diện tích 111m2, với 3 mặt tiền thoáng đãng, rất thuận lợi cho việc xây dựng.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ, công chứng sang tên ngay trong ngày, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Giao thông

Vị trí đất thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận, dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn.

Kết luận

Giá bán cực hấp dẫn: 3.7 tỷ (có thương lượng thiện chí cho khách mua nhanh). Đây là cơ hội sở hữu lô đất 3 mặt tiền đẹp nhất khu vực mà bạn không thể bỏ lỡ!
Chi tiết xem tại đây.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Bán đất Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng 111m2 giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Đất 3 mặt tiền – hiếm có khó tìm tại Cẩm Lệ,… – Bán đất Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng 111m2 giá 3 – 5 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng 111m2 giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng :
Bán nhà Phường Hòa An Quận Cẩm Lệ Thành Phố Đà Nẵng – 84m2 – 5,49 tỷ
Sang Nhượng Tiệm Spa – Nail – Decor Xinh Tại Tôn Đ… – Sang nhượng bất động sản Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 50 – 100 tr

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 45049
Loại bất động sản
Giá 3,70 Tỷ
(~ 33,33 Tr/m²)
Diện tích công nhận 111 m2