Đất đường bê tông 6m K/Trần Đại Nghĩa, cạnh khu đô… – Bán đất Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
29,46 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN NGŨ HÀNH SƠN
97,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Đất đường bê tông 6m K/Trần Đại Nghĩa, cạnh khu đô thị FPT, làng đại học Đà Nẵng Bán nhà đất Đường Trần Đại Nghĩa – Phường cũ Ngũ Hành Sơn – Phường mới Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng
Đất đường bê tông 6m K/Trần Đại Nghĩa, cạnh khu đô thị FPT, làng đại học Đà Nẵng
Vị trí đẹp, cách đường Trần Đại Nghĩa 500m, cách khu đô thị FPT 1,5km. Cách làng đại học 2km. Cách biển Tân Trà, Non Nước 4km. Diện tích đất: 112m². Hướng: Bắc. Bán đất tặng nhà cấp 4, xd 94m². Thích hợp để ở, an cư lạc nghiệp, xây phòng trọ cho sinh viên thuê, cho nhân viên trong các khu resort thuê…Mô tả chung
Đất có diện tích 112m², nằm trong khu vực dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Vị trí
Đất nằm gần khu đô thị FPT, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư, phù hợp cho việc sinh sống và đầu tư.Kết cấu
Đất có nhà cấp 4, diện tích xây dựng 94m².Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Giao thông thuận tiện, đường bê tông 6m.Phân tích
Đây là cơ hội tốt để sở hữu đất tại khu vực phát triển, thích hợp cho việc ở và đầu tư. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán đất Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Đất đường bê tông 6m K/Trần Đại Nghĩa, cạnh khu đô… – Bán đất Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng :
– Cần Bán Nhà Đất Đường Đỗ Bá – Mỹ An – … – Bán chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
– Chỉ 45 triệu/m2 Sở Hữu Căn Hộ 1PN 2PN Tại Sun Four… – Cho thuê chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 20 – 50 tr
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
60746
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn
Loại bất động sản
Bán đất
Giá
3,30 Tỷ
(~ 29,46 Tr/m²)
(~ 29,46 Tr/m²)
Địa chỉ
Q.Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Trần Đại Nghĩa
Kích thước
4.62x24x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
112 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |