Giữa sông Hàn và biển Mỹ Khê, dự án nào khiến nhà đầu tư săn đón – Bán nhà An Hải Tây Quận Sơn Trà Thành Phố Đà Nẵng – 71m2 – 7 tỷ

Địa chỉ: Giữa sông Hàn và biển Mỹ Khê, dự án nào khiến nhà đầu tư săn đón – Bán nhà An Hải Tây Quận Sơn Trà Thành Phố Đà Nẵng – 71m2 – 7 tỷ Xem bản đồ

7 Tỷ 71 m2 (~ 98,59 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

98,59 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN SƠN TRÀ

110,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Giữa sông Hàn và biển Mỹ Khê, dự án nào khiến nhà đầu tư săn đón? Dự án The Legend City Đà Nẵng đang thu hút sự chú ý của nhiều nhà đầu tư với vị trí đắc địa tại An Hải Tây, Quận Sơn Trà. Với diện tích 71m2 và giá chỉ 7 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một căn hộ đẹp tại Đà Nẵng.

Vị trí

Vị trí của The Legend City nằm trên trục đường tỷ đô Võ Văn Kiệt, nơi có khán đài ngắm Rồng phun lửa. Đây là một trong những khu vực phát triển mạnh mẽ nhất của TP Đà Nẵng, thuận tiện di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng và các tiện ích xung quanh.

Tiện ích

Dự án không chỉ nổi bật với vị trí mà còn với các tiện ích nội khu đẳng cấp như hồ bơi vô cực, gym, spa, lounge sky bar và trung tâm thương mại. Lối đi bộ dọc sông Hàn kết nối trực tiếp với chuỗi dịch vụ, mang đến cho cư dân một cuộc sống tiện nghi và hiện đại.

Kết cấu

The Legend City được xây dựng với quy mô lớn, gồm 2 tòa tháp cao 25 và 26 tầng cùng 3 tầng hầm. Tòa thương mại khách sạn Hyde Hotel và tòa Branded Residences chuẩn quốc tế mang đến nhiều lựa chọn cho nhà đầu tư. Tổng cộng có 800 căn hộ với đa dạng layout từ 1PN đến 3PN, đáp ứng nhu cầu của nhiều đối tượng khách hàng.

Pháp lý

Dự án có pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, đảm bảo quyền lợi cho nhà đầu tư. Hỗ trợ pháp lý và vay ngân hàng là một trong những cam kết của chủ đầu tư, đồng hành cùng khách hàng đến khi nhận nhà.

Giao thông

Với vị trí thuận lợi, cư dân tại The Legend City dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố. Hệ thống giao thông phát triển giúp kết nối nhanh chóng đến các điểm du lịch và tiện ích xung quanh.

Kết luận

The Legend City Đà Nẵng không chỉ là một dự án bất động sản mà còn là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với tiềm năng sinh lời cao. Nếu bạn đang tìm kiếm một căn hộ đẹp, pháp lý rõ ràng và tiện ích đầy đủ, hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này!
Xem thêm thông tin chi tiết tại đây
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Bán chung cư Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 7 – 10 tỷ

Thông tin chi tiết về Giữa sông Hàn và biển Mỹ Khê, dự án nào khiến nhà đầu tư săn đón – Bán nhà An Hải Tây Quận Sơn Trà Thành Phố Đà Nẵng – 71m2 – 7 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 7 – 10 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Sơn Trà – Đà Nẵng :
Bán căn hộ chung cư Phường Phước Mỹ Quận Sơn Trà Thành Phố Đà Nẵng 76 m² Giá Thỏa Thuận
Bán nhà 3 tầng đường Ngô Quang Huy ven biển Mỹ Khê… – Bán nhà mặt phố Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 20 – 40 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 40412
Loại bất động sản
Giá 7 Tỷ
(~ 98,59 Tr/m²)
Diện tích công nhận 71 m2