Hàng hiếm Căn hộ Studio view trực diện biển cực đẹp – bán nhà đất Đường SOLEIL ÁNH DƯƠNG – Phường cũ Sơn Trà Quận Sơn Trà – Phường mới Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 38m2 – Giá Thoả thuận
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
289,47 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN SƠN TRÀ
110,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường SOLEIL ÁNH DƯƠNG – Phường cũ Sơn Trà Quận Sơn Trà – Phường mới Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng
Hàng hiếm Căn hộ Studio view trực diện biển cực đẹp
Hàng hiếm Căn hộ STUDIO view trực diện biển cực đẹp. Căn hộ có diện tích 38m2, sở hữu tầm nhìn trực diện biển, thoáng vĩnh viễn, không bị che chắn. Căn hộ được mua để thỉnh thoảng về Việt Nam nghỉ dưỡng cùng gia đình. Hiện do công việc bận rộn, ít sử dụng nên muốn chuyển nhượng lại để xoay vốn kinh doanh. Thuộc tòa A1 dự án căn hộ cao cấp The Soleil. Ban công rộng, view biển đẳng cấp resort. Tiện ích nội khu đầy đủ: Tầng 2: CLB Poker sang trọng, Tầng 3: Nhà hàng, Tầng 4: Phòng gym & hồ bơi. An ninh, lễ tân, dịch vụ cao cấp. Phù hợp để nghỉ dưỡng, cho thuê cao cấp hoặc giữ tài sản lâu dài. Anh/chị quan tâm căn hộ biển cao cấp vui lòng xem thêm nhà đất để nhận thông tin chi tiết. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. xem thêm nhà đấtBán chung cư Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá Thỏa thuận
Thông tin chi tiết về Hàng hiếm Căn hộ Studio view trực diện biển cực đẹp – bán nhà đất Đường SOLEIL ÁNH DƯƠNG – Phường cũ Sơn Trà Quận Sơn Trà – Phường mới Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 38m2 – Giá Thoả thuận
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá Thỏa thuận
Xem thêm tin đăng Quận Sơn Trà – Đà Nẵng :
– Bán nhà đất Đường Ngô Quang Huy – Phường cũ Phước Mỹ Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng Diện tích 90 m² Giá 16100000000
– Chính chủ bán nhà diện tích 95 m2 tại 18 tân thái 9 – sơn trà – đà nẵng. Bán nhà đất Đường Tân Thái 9 – Phường cũ Sơn Trà Quận Sơn Trà – Phường mới Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 11 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
53517
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Sơn Trà
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
11 Tỷ
(~ 289,47 Tr/m²)
(~ 289,47 Tr/m²)
Địa chỉ
SOLEIL ÁNH DƯƠNG - BIỂU TƯỢNG MỚI CỦA ĐÀ NẴNG, Q.Sơn Trà, Đà Nẵng SOLEIL ÁNH DƯƠNG
Diện tích công nhận
38 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |