Hàng hiếm QUẬN 3 , 32m2 , 5.2 tỷ – Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ Quận 3 – Phường mới Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
162,50 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 3
234 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ Quận 3 – Phường mới Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh
Hàng hiếm QUẬN 3 , 32m2 , 5.2 tỷ
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. nMô tả chung: Hàng hiếm khu vực lâu lâu mới có, vị trí trung tâm, trục giao lộ di chuyển các quận đều nhanh chóng. nVị trí: Quận 3, TP HCM, khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh. nTiện ích: Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì. nKết cấu: Thiết kế hiện đại, bố trí hợp lý. nPháp lý: Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. nGiao thông: Di chuyển thuận tiện đến các quận. nPhân tích: Đây là cơ hội tốt để sở hữu một căn nhà trong khu vực trung tâm với giá cả hợp lý. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#). nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Hàng hiếm QUẬN 3 , 32m2 , 5.2 tỷ – Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ Quận 3 – Phường mới Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 3 – TP Hồ Chí Minh :
– Nhà Bán Quận 3 – Phường cũ 1 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh Diện Tích 63 m² Giá 13 tỷ
– Chủ 1 đời xưa bán nhà 3 tầng mặt tiền hẻm xe tải Đường Hai Bà Trưng – Phường cũ 8 Quận 3 – Phường mới Xuân Hoà – Thành phố Hồ Chí Minh – diện tích 64m2 – giá 13.1 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62395
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 3
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
5,20 Tỷ
(~ 162,50 Tr/m²)
(~ 162,50 Tr/m²)
Địa chỉ
Quận 3, TP HCM Lê Văn Sỹ
Diện tích công nhận
32 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |