Hiếm – dt 125m2 ngang 5m nở hậu vuông 7m 32m – mặt tiền hụt đ.hai bà trưng, quận 1 – view nhà thờ Bán nhà đất Đường HAI BÀ TRƯNG – Phường cũ Tân Định Quận 1 – Phường mới Tân Định – Thành phố Hồ Chí Minh 29 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
232 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 1
325 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường HAI BÀ TRƯNG – Phường cũ Tân Định Quận 1 – Phường mới Tân Định – Thành phố Hồ Chí Minh
Hiếm – dt 125m2 ngang 5m nở hậu vuông 7m 32m – mặt tiền hụt đ.hai bà trưng, quận 1 – view nhà thờ
Quỹ đất vàng siêu hiếm giữa trung tâm quận 1 – hẻm xe hơi mặt tiền hụt Đ.Hai Bà Trưng – view nhà thờ Tân Định siêu đẹp. Diện tích: 124,2m2 – ngang 5m nở hậu 7m * 32m. Hiện trạng: đất trống – đang cho thuê dịch vụ bãi giữ xe cho du khách tham quan nhà thờ & dạo quanh chợ Tân Định mua sắm với dòng tiền khoán: 60tr/th – chỉ 20m nhìn ra mặt tiền chính. Nếu khách có tiền – hợp thức hoá 70m2 phần trước nhà – giá trị tăng phi mã. Phù hợp xây trụ sở VP Cty – khách sạn – CHDV cao cấp đón lượng khách Tây du lịch lớn. Đất full thổ cư – sổ hồng công chứng trong ngày. Chào: 29T – TL.Mô tả chung
Đây là một cơ hội đầu tư tuyệt vời với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển cao.Vị trí
Nằm trên đường Hai Bà Trưng, phường Tân Định, quận 1, TP HCM, gần nhà thờ Tân Định và chợ Tân Định.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, thuận tiện di chuyển.Kết cấu
Đất trống, có thể xây dựng theo nhu cầu.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận.Phân tích
Với giá trị tăng trưởng cao và vị trí đắc địa, đây là một lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Hiếm – dt 125m2 ngang 5m nở hậu vuông 7m 32m – mặt tiền hụt đ.hai bà trưng, quận 1 – view nhà thờ Bán nhà đất Đường HAI BÀ TRƯNG – Phường cũ Tân Định Quận 1 – Phường mới Tân Định – Thành phố Hồ Chí Minh 29 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 1 – TP Hồ Chí Minh :
– Siêu phẩm khan hiếm- bán tòa nhà 10 tầng kinh doanh hotel- mặt tiền đinh tiên hoàng, quận 1- khai Bán nhà đất Đường Đinh Tiên Hoàng – Phường cũ Đa Kao Quận 1 – Phường mới Đa Kao – Thành phố Hồ Chí Minh 155m2 85 tỷ
– Chính chủ cần bán nhà 5 tầng căn góc 2 mặt tiền hxh đ.mai thị lựu, quận 1 – 40m2 – chỉ 10,5t – Bán nhà đất Đường Mai Thị Lựu – Phường cũ ĐAKAO Quận 1 – Phường mới ĐAKAO – Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
48438
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 1
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
29 Tỷ
(~ 232 Tr/m²)
(~ 232 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường HAI BÀ TRƯNG, TÂN ĐỊNH, TP HCM HAI BÀ TRƯNG
Kích thước
5x32x7 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
125 m2
Thu nhập từ bđs
60000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |