Hiếm phố hoa nổi tiêng- bán nhà 4 tầng mặt đường xe hơi 6m Đ.Hồ Thị Kỷ, Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 44m2 giá 10.6 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
240,91 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 3
234 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hồ Thị Kỷ – Phường cũ 1 Quận 3 – Phường mới Vườn Lài – Thành phố Hồ Chí Minh
Hiếm phố hoa nổi tiêng- bán nhà 4 tầng mặt đường xe hơi 6m Đ.Hồ Thị Kỷ, Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà đẹp 4 tầng mặt tiền đường Hồ Thị Kỷ, khu vực kinh doanh sầm uất, gần chợ hoa nổi tiếng. Diện tích 44m2, giá 10.6 tỷ. Khu vực này không chỉ nổi tiếng với chợ hoa mà còn là nơi tập trung nhiều quán ăn, nhà hàng, thuận tiện cho việc buôn bán. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Mô tả chung
Nhà 4 tầng, mặt tiền rộng 6m, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng.Vị trí
Đường Hồ Thị Kỷ, phường 1, quận 3, gần chợ hoa, khu vực đông đúc, thuận tiện di chuyển.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, nhiều tiện ích xung quanh.Kết cấu
Nhà 4 tầng, thiết kế thông minh, có không gian sử dụng hợp lý.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, không tranh chấp.Giao thông
Di chuyển dễ dàng, gần các tuyến đường lớn, thuận tiện cho việc đi lại.Phân tích
Khu vực này đang phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Hiếm phố hoa nổi tiêng- bán nhà 4 tầng mặt đường xe hơi 6m Đ.Hồ Thị Kỷ, Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 44m2 giá 10.6 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 3 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà mặt phố Đường Nguyễn Đình Chiểu – Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 44 m² 15 tỷ
– Nhà đường số 4 cư xá đô thành phường 4 cũ quận 3 – Bán nhà đất Đường Số 4 – Phường cũ 4 Quận 3 – Phường mới 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 31m2 7350000000
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
58294
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 3
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
10,60 Tỷ
(~ 240,91 Tr/m²)
(~ 240,91 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường HỒ THỊ KỶ, 1, TP HCM HỒ THỊ KỶ
Kích thước
6xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
44 m2
Số lầu
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |