Hxh 3 tầng nở hậu – bank định giá hơn 9 tỷ ngay đại học văn hoá đỗ xuân hợp Bán nhà đất Đường 297 – Phường cũ Phước Long B – Quận Thủ Đức – Phường mới Phước Long B – Thành phố Hồ Chí Minh 158m2 9.9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
56,96 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 297 – Phường cũ Phước Long B – Quận Thủ Đức – Phường mới Phước Long B – Thành phố Hồ Chí Minh
Hxh 3 tầng nở hậu – bank định giá hơn 9 tỷ ngay đại học văn hoá đỗ xuân hợp
Vị trí cực VIP ngay Đại học Văn Hóa vào 200m nhà đầu Đường 297 Phước Long B Thủ Đức. Tiện ích xung quanh miễn bàn, gần nhiều trường Cao Đẳng, Đại học Văn Hoá, chợ, trung tâm thương mại, trường học các cấp có đủ. Diện tích 158m2, full thổ. Nhà kết cấu: Nhà phía trước 3 tầng, 3 PN, 2WC, sân để xe oto, đang cho thuê 8triệu 1 tháng. Phía sau là 11 phòng cho thuê 24 triệu/ tháng. Pháp lý rỏ ràng, hoàn công đầy đủ – LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ.Mô tả chung
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.Vị trí
Đường 297, Phước Long B, Thủ Đức, TP HCM.Tiện ích
Gần nhiều trường Cao Đẳng, Đại học Văn Hoá, chợ, trung tâm thương mại, trường học các cấp.Kết cấu
Nhà 3 tầng, 3 phòng ngủ, 2 WC, sân để xe ô tô.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, hoàn công đầy đủ.Giao thông
Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Nhà có tiềm năng cho thuê cao, phù hợp cho gia đình ở hoặc đầu tư. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Hxh 3 tầng nở hậu – bank định giá hơn 9 tỷ ngay đại học văn hoá đỗ xuân hợp Bán nhà đất Đường 297 – Phường cũ Phước Long B – Quận Thủ Đức – Phường mới Phước Long B – Thành phố Hồ Chí Minh 158m2 9.9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Số 10 – Phường cũ Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 242 m² 25 tỷ
– Bán đất Đường Quốc Lộ 13 – Phường cũ Hiệp Bình Phước Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 223 m² 14.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61650
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Thủ Đức
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
9 Tỷ
(~ 56,96 Tr/m²)
(~ 56,96 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 297, Phước Long B, TP HCM Đường 297
Diện tích công nhận
158 m2
Số lầu
3
Số phòng
3
Số WC
2
Thu nhập từ bđs
8000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |